Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi wa serikali wengi ni wanafiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBE, Oct 25, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakuta mtumishi wa serikali yuko ofisini ndo kila wa kuichamba serikali akiwa kwenye ofisi hiyohiyo ya serikali ... Et serikali imechoka haifanyika ,mafisadi ni wengi, bora kwenda kufanya mambo yako binafsi kwa kutumia muda wa kazi, sijui rais jk kashindwa kazi etc... Hvi wewe mtumishi si part ya serikali si ndo wewe mmoja wa wanaofanya serikali isitekeleze majukumu yake vyema ..mbaya wanawaza piga ela tu za rushwa...
    Mwisho wa mwenzi hao hao wanafiki ndo wakwanza kwenda kwenye atm kuangalia kama salary ya jk imeingia au la..
    Watumishi wa umma tuache unafiki na porojo maofisini tufanye kazi tulizoajiriwa ..y private co. Wanafanya kazi kwa bidi lakini watumishi wa umma wamebaki kuwa wanasiasa.
     
  2. msombwe

    msombwe Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kweli? mbona wakigoma kudai vitendea kazi hatuwaungu mkono! walimu waligoma, madaktari pia lakini wananchi ndo kwanza tulikuwa tunarumbana wengi wetu tukiwaona wanakosea kugoma. Huko afisi za serikali hata karatasi hakuna utaacha vipi kupiga stori kweli? Afisa maliasili wilaya hana hata pikipiki na ikiwepo haina mafuta, unataka akafanye doria kwa kutumia msahara wake?
     
  3. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    are you serious kuwa zile ni fedha za JK? ni za wananchi walipa kodi na yeye jk ni manyakazi kama wengine ila kwenye payroll yeye ni namba moja.
     
  4. s

    salehe Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    aliye andika sio mtumishi wa serikali, ungekuwa serikalini usingesema hayo!! kuna watu wanapiga hela we acha kabisa halafu mishahara yao ni mikubwa lakini watu wa chini wanavyokandamiza pia mishahara ni midogo na hawajui shida zao so, inabidi watafute kwa namna hiyo. usishangae hata chama tawala kinalifahamu hilo ndio maana hawawezi kufanya chochote ukweli upo wazi
     
  5. 53930

    53930 Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna watu wengine huku kwenye mtandao nahisi nima-spy. Uliyeandika hii mada umetumwa na pia nakuhakikishia kwa Jina la Yesu na Ushindwe. Mfanyakazi yupi wa serikali kwa sasa mwenye moyo wa kufanya kazi???? Na atakuwaje na moyo wakati kila anachojitaidi ili kuendeleza nchi yake ananyamazishwa.. MADAKTARI ILIKUWAJE??? WAALIMU IKAWAJE?? TRL ILIKUWAJE???? Achilia mbali walioamua kufa na ukimya wao bila kugoma kama MALECTURER, MANESI, MAASKARI POLISI. na wengine ambao waliamua kupiga kimya lkn moyoni wanaumia. Kazi ya watu wengine ni kujadili utendaji mbaya ambao chanzo chake ni kuwanyanyasa wafanyakazi. Anyway km kawaida tusubiri February next year tuanze kuyajadili matokeo ya FORM FOUR. Na watu km uliyetoa mada utachangia sana kuhusu hayo matokeo. UBARIKIWE
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    mwandishi naomba nikusahihshe hapo kwenye ''salary ya J.K'' ..hyo pesa si ya J.K bali ni kodi za watanzania.
     
  7. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jk hana hela hizo ni zetu hujui mshahara ni haki ya mfanyakazi fahamu kuwawalipakodi wanaolipa kwa uhakika niwafanyakazi.wakae kimya wakati mambo hayaendi.si kweli
     
  8. k

    kehesa maro Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada ni nzuri,hata ambao hutajingia kwenye ajira tunaliona hilo,vitendea kazi wamechukua hatua gani ya msingi ya kudai.
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we kibe ndo mnafiki namba moja...au nyie ndo wale mabosi mnaoitwa wakurugenzi mnaopewa gari za serikali na kuwekewa mafuta na dereva full time na kulipwa allowence za nyumba, simu na umeme na mishahara minono na mmekaa ofisini bure hakuna mnachofanya maana kazi zote zinafanywa na walio chini yenu wenye kulipwa TGSD. Think kama unaipenda sana serikali we endelea lakini usilazimishe wengine kuisifia for nothing. Ndo nyie nyie ambao OC zikiingia kila mwezi mnahakikisha malipo na stahili zenu zimelipwa kwanza before anything else no matter how small the amount came from the treasury...you are selfish creatures there to make others work so that your positions could not be compromised. If you have the guts tell the government to pay employees decent salaries
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu just to correct you pesa si za jk for God's sake its our damn money...this makes me think that u are a type of a person ambaye whatever the position you have in the office now you got it accidentally n since you urself didnt expect to have such a position..you are still in shock n probably the only way you can show your appreciation is by defending the government....coz it favors you..it took you from the hole you were in n now you are called someone
     
Loading...