Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi wa serikali mliopo madarakani jifunzeni kutokana na hii!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 19, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi ninawaasa hasa Watumishi waserikali wote waliopo madarakani kuachana na kujihusisha na ushabiki wa siasa!!hasa waliokwenye vyombo vyenye maamzi yasiyokuwa rasimi na yaliyokuwa rasimi!!Siasa ni kamali!!na nina washauri msione wapinzani kama wahaini ni wapinzani kwakuwa Tanzania imechagua mfumo wa vyama vingi!!Leo hii nipo mimi mwanachama wa chama Tawala lakini kesho yupo mwanachama wa chama cha Upinzani madarakani!!Nasema hivyo kwa sababu hizi wale wote waliokuwa wakimbeza Maalim Seif sharrif!Leo hii ni makamo wa wakwanza wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar!!je wewe mtumishi wa serikali uliyekuwa ukimwona kama mhaini na ukawa unambeza je leo ukipangwa kufanya kazi kwenye ofisi yake utafanyeje au utaacha kazi??Hivyo jifunzeni kutokana na historia!Leo hi makamanda wa polisi unguja na Pemba wanamuogopa kwa yale waliyomfanyia mwaka mwaka huo kule zanzibar wanakosa raha wanajiuliza leo wakipangiwa kufanya kazi naye watapishana vipi naye watampigia vipi saluti??wakati walisha hapa kwamba hawawezikumpigia salute raia??Leo naona niishie hapo watumishi watakuwa wamenielewa nini ninamaanisha!!Asanteni!!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maana utawala ujao haijulikana utakuwa chini ya chama gani!hili ni jambo la msingi sana!!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wanajisahau sana maana wanadhani kuwa mpinzani nikwamba wewe umejivua utanzania!!lakinisiyo nikwamba nimfumo lazima ufike mahali ukubalike!!lazima kuwepo upinzani!!
     
Loading...