Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi wa serikali hasa walimu tusipo ongezewa mshahara unaokidhi tufanyeje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kayabwe, May 27, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf serikali inapanga bajeti mpya na karibuni mwaka mpya wa serikali unaanza.Sasa je watumishi wasipoongezewa mishahara?Je tufanye je?Naomba kuwasilisha.
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Jibu unalo, c umeona athari ya akili za mbayuwayu watoto wasiojua kusoma, kuandika wala kuhesabu wamefaulu kuingia sekondari. Walimu ndicho walichokifanya. Ulishawahi kusikia hii kabla ya hapo?.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mitanganyika bana,

    yaani wewe ndio mwenye tatizo kisha unataka watu wakuambie cha kufanya.

    Akili za kushikiwa hizi! Ndio maana wanasiasa wanawatumia kama maboya, maana hamna misimamo.
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jiunge CUF
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimu wanasema mgomo wao baridi utaisha 2015!baada ya mwanaasha kumaliza shule.
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    shikilieni uzi huo huo mliokwisha uanza. Ninyi hamna haja ya kugoma actively, do it in a passive way. You can rely on tango pori to show how much you are not satisfied with payments...
     
  7. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  8. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sio njia nzuri, wangeweka mikakati ya kuwafelisha watoto wa vigogo hata kama wapo shule za kulipia. Inaitwa operesheni V8.
     
  9. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nyie watanzania ni wavivu hamwezi kufundisha.
    Nyie watanzania hamna skills za kutosha.
    Halafu waalimu wenyewe mmesoma UDSM, chuo kinachotoa mafisadi.
    Tutaleta watu wa nje watusaidie!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    mtawatoa wapi? Cuba?
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    POLISI Makao Makuu Dar, Wanaogopa Wananchi wa Zanzibar, hawawaingilii kichwa kichwa kama Wananchi wa Arusha
     
  12. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    mkuu vp,naona una hasira sana na polisi?
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Waalimu ndo wapiga kura wakuu mlioiweka hii serkali madarakani. kwa njaa za posho ya kusimamia uchaguzi mtaendelea kubaki na vilio milele.
     
Loading...