Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi kugombana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by estson22, Jun 30, 2011.

  1. estson22

    estson22 Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi wana jf mimi siwaelewi hawa watumishi mungu ambao tunawaamini hata kwa maneno wanayotuambia kurushiana maneno,kupitia majukwaa(madhabahu),hivi wanatuashilia nini,na wanatupeleka wapi sisi,maana juzi kati mtumishi fulani karusha maneno si mchezo.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usiweke mada nusu nusu ndugu ni bora ukaweka mambo hadharani ili watu waweze kuchangia kwa kina sasa unaposema mtumishi fulani karusha maneno bila kumtaja na bila kusema kazungumza nini inatuwia vigumu kuchangia. It more or less sounds like a rumour with no ideal source, naomba tunapoweka mada tuziweke kwa kina ili kuwapa wau fursa ya kuchangia vinginevyo tutakosa grounds za kuchangia.
     
  3. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 816
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu
    Kitabu kiko wazi kwamba siyo wote wamwitao Bwana .........!!!!!!!!, Pia kitabu kimeongeza kwa kusema zipimeni roho, mwisho kitabu kimesema
    siku za mwisho kutakuwepo na manabii wa uongo.

    Hivyo basi, vigezo vikubwa vya watumishi wa Mungu ni matendo yao, Paulo alisema nifuateni kama nilivyomfuata Kristo. Hakusema fanyeni ninayo waeleza hali yeye akifanya kinyume na yale.
    Kwa hiyo tusishangae hivi sasa kama tutakuwa na watumishi wa Mungu hewa ambao Mungu wao ni (tumbo). Maana Kitabu kimesema wengine Mungu wao ni Matumbo yao.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Watumishi wa wapi sasa, si umwage ugali wao watamwaga mboga hapa jamvini.
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kakobe vs mama rwakatare
     
Loading...