Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi hawa wa serikali ndiyo wameipotezea mvuto CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DT125, Jan 21, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Baadhi ya viongozi wa juu wa CCM kwa kutoelewa au kwa makusudi na chuki binafsi waliendesha zengwe la kuwashambulia na kuwabatiza wenzao Mapacha watatu na kuwafanya kuonekana kama ndio wamefanya CCM kupoteza mvuto kwa wananchi. Viongozi wanaoipotezea mvuto CCM ni hawa wafuatao;
    1. Watendaji wa vijijini na kata ,mahakimu wa mwanzo, waganga na manesi wa zahanati, walimu wa shule za msingi na sekondari wasotimiza wajibu wao kwa haki, kwa wakati na bila choyo, chuki, upendeleo na kupenda rushwa. Hawa ndio huhudumia kundi kubwa la watanzania.
    2. Idara mbalimbali za serikali zinazotoa huduma kwa wananchi kama TRA, Shirika la Reli, watumishi wa hospitali za wilaya na mikoa, mahakama nchini, Bandari, watumishi wa Halmashauri za serikali za mitaa, polisi, magereza n.k
    Kama makundi ya watumishi hawa hayawajibiki ipasavyo kwa, mfano unakuta utaratibu wa kupata huduma umebadikwa katika kuta za ofisi na umetimiza masharti yote lakini huduma hakuna aidha mtoa huduma yahupo siku nzima au wiki, yupo lakini hakuhudumii mpaka umpe rushwa, huduma zinatolewa kwa upendeleo hata mkifukuzana wanachama bila kurekebisha hali hizi hakuweze kurudisha mvuto kwa CCM.

    Ni lazima CCM kama wanataka kurejesha mvuto wake wa kukubalika kwa wananchi ni lazima serikali yake iweke mfumo utakaoboresha utoaji huduma mzuri kwa watanzania. Sio dhana ya kujivua gamba.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umesahau na wanachama. Wanalamba rushwa kama hawaelewi. Wameshawajulia Takuruku.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kipindi cha mkapa,mwinyi na nyerere walikuwa wanawajibika au?si ndio hawa hawa waliitwa mbayuwayu!!!
    kama hawapewi maslahi yao kwa wakati unategemea nini?

    chama kimepoteza mvuto kwa kukumbatia wafanyabiashara na mafisadi na kuwaacha wakulima na wafanyakazi.acha kupotosha umma kama wewe ni gamba lazima uvuke.mkishindwa kuvuana mtavuliwa na wananchi ebo!!
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo tatizo ni CCM kwa ujumla na wanatakiwa wakabidhi nchi kwa wenye uwezo wa kusimamia haya yote!
     
  5. m

    matamvua Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani hao watumishi wa serikali wamekuwepo leo? wapo tokea enzi za mwalimu. Tatizo wao hufanya kazi kwa kutekeleza maamuzi ya wanasiasa. kama chama hakina sera nzuri basi watapoteza mvuo. kikiingia madarakani chama chenye sera safi zitatekelezwa na hao hao watumishi. sioni kosa kwa hao watumishi tena muwatake radhia hapaapa jamvini.
     
  6. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Londoners behave like a Queen kua utayaona
     
  7. D

    DT125 Senior Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu kuna wafanyakazi wanalipwa vizuri kama hawa wa TRA lakini utoaji wao huduma ni mbovu ajabu, nimefatilia leseni wamenizungusha kuliko hata polisi traffic wanaolipwa kiduchu. Wakulima wanatakiwa kukumbatiwa kwa kupatiwa huduma bora na kwa wakati na watumishi hawa wa serikali hii ya CCM. Lakini Naheshimu mawazo yako Meningitis, mie sio Gamba ndugu yangu.[o
     
  8. D

    DT125 Senior Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana nawe kwa kiasi fulani Jagermaster.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huwa ni nn kinawasukuma kutabiri? yaani nn kinawasaidia kufanya utabiri?
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani wakati wa mkapa hawa wafanyakazi na mashirika unayoyasema hayakuwepo? Hapa ni mtu mmoja tu jk ndiye aliyekiponza chama.
     
Loading...