Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumiaji wa Vodacom Hatari chunga namba hii +50588922742

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sambu, Apr 28, 2012.

  1. s

    sambu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Inapiga kwenye simu yako kwa kubip zaidi ya mara moja. Niliishtukia nikawapigia voda-100 (huduma kwa wateja) kuwaulizia kuhusu hii namba. majibu yamenishtua. watu wengi wamepiga kuulizia hii namba. Wengine wamedai wakiipiga baada ya kwabip haina majibu ila ukienda kuangalia balance yako unakuta ni zero na hela yote imekombwa. Nimewaulizza Vodacom wanachukua hatua gani na wamejibu bado wanafuatilia hii namba na watajulisha wateja kwa sms wakipata majibu. Najiuliza- hivi mapaka wateja walalamike ndo wachukue hatua. Je ikiwa na madhara hata kwa M Pesa account si tutalizwa wengi? Tafadhali chukua hatua. Ushauri wa Vodacom ni kuwa usipokee hiyo namba na wala usiipige wala kutuma mesage. Ipuuzie.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Thanks kwa taarifa!
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    pamoja mkuu...
     
  4. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hiyo namba ya khamran? Safari hii kaja na mbinu nyingine sio twiga tena. Maige tuhabarishe.
     
  5. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duu!. Ni jana tu hii namba ili ni beep, Lakini nilipoona code namba sio ya Tz niliachana nayo. Hasante kwa taarifa japo jukwaa la hii tarifa sio lake, Umenipa faida mkuu.
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    haha! Kudadadeki ni mchane si mchane!
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii mitandao hii, yan nataman ningeweza kufungua wa kwangu peke angu,teh
    apo kutatua tatizo watachukua karne!
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tcra wanafanya nn? Na nini lilikuwa lengo la kusajili namba zetu ilhali bado tunatukanwa kwenye simu kama kawa! Kuna jamaa juzi alinipigia usiku mida saa nne kwa namba ngeni akanitukana "shoga wewe" halafu akakata simu, nikajaribu kumpigia haipatikani, nilipoicheki kwa kutumia m-pesa nikakuta hiyo namba haijasajiliwa..sasa lengo la kusajili namba lilikuwa ni nini? Kama yale mambo tuliyokuwa tunafanyiwa enzi simu hazijasajiliwa bado yanaendelea????
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!

    Tunashukuru kw taarifa

    kiongozi!
     
  10. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkubwa!
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mkuu,wakat mwngne unaweza acha kupokea kumbe ni nduguyo from abroad...
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Namba inaoriginate from Nicaragua..sidhani km inauhusiano wowote na Vodacom.
     
  13. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    nami imenibip mara mbili leo. Nikaipuuza.
     
  14. e

    emkey JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani kuitwa shoga ni kukutusi? acha ulofa ww.
     
  15. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heeh!..aya sasa voda@work
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wanapigiwa wenye namba za vodacom tu??
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa ajili wewe ni shoga basi unaona kila mtu ni mwenzio..
     
  18. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kwa kuwa wewe ni shoga hutaona tifauti. In short tusi ni kuitwa jina la uwongo au kunenewa kwa lengo na namna ya kudhalilishwa. Ukiitwa "mjinga" ili hali ww si mjinga umedhalilishwa na ni tusi. Lakini ukiitwa "shoga" na ww ukawa shoga kweli hujadhalilishwa na hivyo hukutukanwa.
     
  19. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa hiyo.
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Shukrani kwa taarifa!
     
Loading...