Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumiaji wa tigo mmegundua uwizi huu!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jul 13, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi cha wiki moja sasa, baada ya kushanga jinsi airtime inavyolika, Niliamua kuweka fedha kwenye akaunti yangu ya air time na kutoitumia kabisa zaidi ya ku-check salio tu. Nilichogundua ni kua jamaa wananikata shs 68/= kila siku!!!! Najiuliza sipati jibu. Nimeona niliweke humu jamvini kama kuna mtu amekutana na experience ya aina hii kama sijaliwasilisha katika mamlaka husika.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi sijakutana na hilo, lakini this is possible! It is a matter of instructing their computer/system to deduct 68/= or whatever amount they feel fit at any time, anyday etc. Hamia kwingine,lakiniwote ni hivyo hivyo!!
     
  3. a

    afwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Aah! hawa jamaa wanatuibia sana. Ahsantekwa kututonya
     
  4. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kama umemba caller tune mkuu lazima ulambwe au hujaimba?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi nilijua ile tigo nyingine.
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    hivi huu uzi unastahili kweli kuwa jukwaa hili??
     
  7. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtandao wa kwanza kwa wiz ni tigo hii mijamaa ni mijiz sana
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ulichoandika siyo siasa? umesahau wapi pa kupeleka thread yako.
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Acha kulaumu mweleze afanye nini ili kesho asirudie kosa! nyie watoto vipimbona wakorofi.
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi Nlijua kitu cha Kibogoyo kumbe tigo mtandao!
     
  11. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    siasa hapa zinatoka wapi?
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni Siasa kwasababu wanasiasa ndio wanapokea rushwa kubwa ili hii kampuni ya Tigo ilipe kodi ndogo. wezi wakubwa!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Eti eeeh! mkuu,!? huwa unatumia nini!!?
     
  14. d

    deadteja JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi siibiwi, au inachagua watu f'lan f'lan! Wanaoniibia mimi ni Voda na Airtel, lkn tiGO na Zantel pouwa.
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole sana, inavyoonekana tigo sasa wanarudisha kinguvu zile ela zao mlizokuwa mnatumia kwa kupiga simu free kuanzia saa 6 usiku, business is like gambling, nothing for free....
     
  16. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuna simu zingine huwa zinajiConnect kwenye Internet ili kuangalia Updates, emails, zinarefresh baada ya muda hasahasa hizi iPhone zina tabia hiyo na zinalamba airtime.. kama hautumii smartphones basi kuna haja ya kwenda kuwalalamikia hawa jamaa,,,
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa ni wezi sana aiseee,
     
  18. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mitandao imeamua kuibia wateja, cmu ikilala na salio zaid ya mia tatu lazima wakate tu, mi uwa naweka vocha nahakikisha hakuna salio linalolala, kuna wakati tigo walikata 300 mara nne ndani ya wiki wakidai ni caller tune.
    eatel wao wanataka 210 kila siku wanadai ni ya siku 7 lakini kukiwa na salio watakata daily, wakikosa bika aibu wanasema salio halitoshi.
    Mbaya zaidi hakuna mtetezi wa walaji, TCRA wako bize na mambo yao, mtu anaweza ona 300 ni ndogo kwa siku au 68/-, lakini kumbuka hawa jamaa wanam
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kichwa cha habari kilinishtua! watumiaji wa tigo mmwgundua uwizi huu
     
  20. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa wezi sana hawa,mi siku hizi nawakopa tu ili na wao wanikome!
     
Loading...