Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumiaji wa Internet Explorer wana IQ ndogo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMT, Aug 3, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Utafiti uliofanywa unaonyesha kuwa watumiaji wa Internet Explorer wana IQ ndogo. Utafuti umekuta kwamba wanaotumia Chrome, Firefox na Safari wana IQ ya kati na wale wanaotumia Camino and Opera wana IQ ya juu sana. Kampuni iliyofanya huo utafiti inaitwa AptiQuant na wametishiwa kuchukuliwa hatua za kisheria na wapenzi wa Internet Explorer. Habari kamili: BBC News - Internet Explorer users have lower IQ says study

    Wewe unatumia browser ipi? Mie Chrome.
     
  2. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    firefox mkuu
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Fine let me go into the details of the of the report !!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Mimi firefox na opera
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo una IQ ya kati na ya juu? lol
     
  6. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanasema hivyo kwasababu IE ni rahisi kutumia?
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hapana. Nafikiri walengwa ni wale ambao bado wanatumia internet Explorer 6 ambayo ni "notoriously buggy and incompatible with pretty much everything except malware." Imagine Internet explorer sasa ipo version ya 9 lakini bado wapo wanatumia version ya 6 na wanaona is perfectly fine. Kiutaalamu wanasema watu wenye IQ ndogo hawapendi mabadiliko. Kwa hiyo utafiti umejaribu ku extend hii hypothesis kwenye software japokuwa wamesema utafiti zaidi unatakiwa.

    Kabla ya hii study, nilichokuwa najaua ni kuwa kama unatumia Internet Explorer hata kama ni latest version, you're likely to encounter malwares, trojans, na hata vurus kulinganisha na browsers nyingine. Sababu ni kwamba, tofauti na browsers nyingine, Internet Explorer inakuwa more targeted zaidi kwa kuwa bado inatumiwa na watu wengi na wengi wa hao watu hawafanyi regular updates.
     
  8. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo nimekusoma mkuu
     
  9. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Lakini si bado unapata
    Information unayotaka.
    Google si ile ile kwenye
    Internet explore, sijui safari na hiyo
    Opera...
    Au ni sisi tunapenda kujibuguza na
    Kujifanya tunajua sana ...
    IQ ya kati kama unatumia Firefox, safari
    IQ kubwa opera, internet explore chini..
    Kazi kweli kweli.....
     
  11. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana unatumia internet explorer ww.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    na we kinachokuuma ni nini ???

    kwa information yako ninazo nne...
     
  13. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afrodenzi linux 2.04 OS, malizia na nyingine.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    khaaaa
    kumbe wazijua ...
    utaonekana mjinga
    nikikwambia ujuacho ...
     
  15. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ninazozifahamu kutoka kwako ila leo nimefahamu pia unatumia EI.
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    IE ndio users weng tunatumia esp africa,Mozila ff,chrome n opera,kwa vijimodem vyetu hapa bongo,zina browse ver slowly,thats why i prefer ie..
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    teh teh teh
    kazi kweli kweli
    ni una hisi ...
    haini sumbui lakini
    .......
     
  18. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa spidi za internet hapa Afrika mashariki IE ni poa zaidi.Hizo nyingine utakesha una refresh.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Opera and Safari
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Opera 11.50 and Chrome 12.0.7 here.
     
Loading...