Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa wa ujambazi wapora silaha na kuua polisi wawili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Mar 16, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii imetoke huko kahama katika kituo kimoja cha polisi baada ya watuhumiwa wa ujambazi kumpora polisi silaha na kuuwa askari wawili kituon. Chanzo Tbc habari.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana wazee wa intellejensia wafe tu.... wanapenda kuuwa "wapganaji" wa kweli go to hell... Wanatumia nguvu kuliko akili
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bad news, lakini wakati mwingine ni uzembe na kufanya kazi kwa mazoea...mara nyingi hawa askari uwa wanawachukilia wafungwa kwa urahisi sana...
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,639
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    These kinds of statements are the ones I hate most. Huwezi kushabikia na kufurahia mauaji kwa kuwa tu waliouwawa ni polisi! No! huwezi kuhalalisha hili kwa sababu yoyote ile ndugu yangu tena ukizingatia walioua ni majambazi. Kumbuka ujambazi hauna macho; yaweza kuwa wewe au mtu mwingine muda wowote. Siamini kwamba polisi ni wabaya kiasi hicho hata kama kwa baadhi ya nyakati wameshindwa kutekeleza wajibu wao ipasavyo na kwa haki. Hebu fikiria nchi isingekuwa na jeshi la polisi ingekuwaje?

    Polisi mliokufa, RIP.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    RIP

    Polisi waichukue hii kama wake up call
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi polisi wamekuwa wakijisahau sana wanapokuwa maeneo ya lindo na ndio maana wakati mwingine wamekuwa wakitekwa. Tukio la kahama liwe changamoto kwao.
     
  7. P

    Popompo JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    punguza roho mbaya!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe watetee,but polis wetu dust,kwan unaic nch ingekuaje?acha uwoga,mara ngap polic wakiua raia hushanglia na kupandshana vyeo?mara ngap wanaua raia?mara ngap wanawanyanyasa raia,yaache yafe.cwaamin na cwagend
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    How true mr Dudus, ni upunguani kushangilia a social misfit.
    Ngojea wamuingilie huyu POMPO nyumbani kwake au ndugu zake ndo ataelewa the gravity of the matter.
    RIP that hardworking nameless cop.
     
Loading...