Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa wa mauaji ya RPC Barlow wafikishwa Mahakamani leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fred Katulanda, Oct 31, 2012.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fred Katulanda mkubwa naona kama hutupendi members wa JF! Hiyo link inahitaji email na password vya nini sasa mkuu? Uwazi wa JF ni pamoja na kuwa na access ya information pasipokuwa na vizingiti kama hivyo. Au kuna cha zaidi mkubwa???
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Na yule shemeji yetu Mwalimu Doroth je?? kafikishwa mahakamani au yeye kaachiwa?
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa usiri wa nini wakati ni watuhumiwa? tuna haki ya kujua kesi yao inaendeshwaje na wanashtakiwa kwa makosa yapi...wabongo hawajui swala likishafika mahakamani hakuna usiri tena
     
  5. j

    jail JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aisee swala liko mahakamani hairusiwi kuliongelea.polisi na kesi mahakamani ya yule aliyeua mwangodi,mkenya aliyenda kutubu ishu ya ulimboka,nk
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    shemeji kawekwa reserve for future uses...si unajua katika barlow lazima aingie mwingine.......
     
  7. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kuliona hilo mkuu. Yaani hapa Tanzania mimi sijui wanatumia sheria za wapi.

    Nijuavyo mimi jukumu la kujificha ni la yeye mtuhumiwa na siyo polisi wawafiche
     
  8. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #8
    Nov 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kulikuwa na taabu kidogo lakini sasa hiyo link inafunguka bila ya shida.
     
  9. R

    Rwiai Member

    #9
    Nov 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunataka kuona picha zao humu jamvini
     
Loading...