Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa wa mauaji ya Mwenyekiti wa CDM USA River watajwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, May 8, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi mkoani Arusha imewatia mbaroni watuhumiwa watatu wa mauaji ya mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Usa River wilayani Arumeru, Msafiri Mbwambo na tayari wamefikishwa mahakamani.

    Kamishna wa polisi nchini, Isaya Mngulu amewataja watuhumiwa hao kuwa ni:

    1. DAUD LEZILE MKUBA
    2. MATHIAS NATHAN KURWA
    3. SAID PHLORIN MKWELA
     
  2. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli hawa ndo wahusika wanatakiwa kwangu niwaponde korodani huku nikiwamwagia pilipili machoni..
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Picha zao zikowapi jamani
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Not untill proved gilty. Nadhani tuvute subira!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hawa watu lazima wametumwa ... ninauhakika siyo dhamira yao ingwa wao ndiyo watuhumiwa.... ukweli utajulikana ... vinginevyo hawa ni kondoo wakafara
     
  6. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ile hukumu ya kunywonga bado ni muhimu kwa nchi yetu.Watu kama hawa hawastahili kuishi kwenye jamii tena hata kama ni magereza.Tuombe upelelezi uwe wa kweli na ibainike kama ni wao walitumwa na nani.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CCM wote hawa!
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama walitumwa huenda walitumwa na wamiliki wa mashamba yanayodaiwa na Wameru
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    sisi tupeane habari ya yanayojiri, kazi ya polisi na mahakama tuwaachie wenyewe.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sheria zitumike bila kupindishwa tafadhani sana
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unasema...
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wana Arusha hebu kujeni na taarifa zinazowahusu hawa machalii...
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hao ni wanachama wa chama gani? Ebu tuanzie hapo mzee wa arusha ebu tupe bio za hao wauaji.
     
  14. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45

    Sahihisha kiswahili chako. Unaposema hawa hapa ni kuwa kwa kuwaonyesha kwa picha zao, au kwa kuwaonyesha live yaani walioua ni hawa hapa. Sio majina
     
  15. L

    Lsk Senior Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...nadhani kuna vigogo waliwatoma kutekeleza mpango huo. Tunaomba miwani ya polisi itanuke kidogo ili kuwapata walohusika kwa ku-engineer mauaji haya!!
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hao wahalifu unawita machalii?
    Tuko acha masihara!
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sheria ichukue mkondo wake au nao wana miaka chini ya 18
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kuna gazeti limereport kati ya hao m1 ni chadema na wawili ni ccm,mzee wa arusha ebu tufahamishe zaidi.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo kazi ya Polisi sidhani hata kuna haja ya kukikumbusha chombo hicho hata hatari kwa kusakua.
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Pia mwandishi alipaswa kusema watuhumiwa wa mauaji ya mwentekiti wa cdm usariver majina yao haya hapa, lakini ukisema watuhumiwa hawa hapa means tayari there is no reasonable doubt kuwa ndio hao na umeshawahukumu! Pamoja na ubovu wake tuheshimu mahakama zetu pia watuhumiwa wote ni innocent hadi mahakama iweze ku prove otherwise!
     
Loading...