Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa wa mauaji watoroka mahubusu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kassim Awadh, Mar 23, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Watu wanne wakiwemo watuhumiwa watatu wa kosa la mauaji wametoroka kutoka mahabusu ya Polisi kituo cha Mbeya mjini (central) baada ya kuchimba,kutoboa tundu katika mahabusu walimokuwamo. Watuhumiwa hao waliumwagia ukuta maji kisha kuutoboa kwa kutumia vipande vya nondo. Rpc Advocate Nyombi amethibitisha kutokea kwa tukio hilo.


    Hawa walipata wapi vifaa hivi ikiwa mtu huingii mahabusu mpaka umepekuliwa na kutolewa "vitu vya hatari"?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    Inanikumbusha PRISON BREAK toka FOX RIVER hadi SONA PRISON
     
  3. B

    BLB JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbeya ninoma kwakila ki2,
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh wanaingia tena mtaani kuua, mmmh hii TZ bhana...
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halafu mahabusu zenyewe zimejengwa siku si nyingi,anyway Tz-MBEYA NI ZAIDI YA UIJUAVYO
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Legal officer Nyombi, jibu masuali machache yafuatayo:

    Ni muda gani mtuhumiwa anakaa mahabusu kabla ya kupelekwa mahakamani?

    Imewachukuwa muda gani hao watuhumiwa kutoboa ukuta wa amahabusu mpaka kuweza kutoka nje?

    Hizo nondo ziliingiaje mahabusu mpaka wakatumia kutoboa ukuta?

    ANGALIZO:

    Sheria iko wazi ikuwa mtuhumiwa lazima afikishwe mahakamani masa a 24 baada ya kukamatwa
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Cheza na Mbeya wewe !
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu hapo polisi wanataka kujustify kitu, upuuzi 100%. labda angesema waliwekwa kwenye ghala la kijiji, sio mahabusu ya Mbeya mini.
     
Loading...