Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa Wa Mauaji Wa Mwenyekiti Wa CDM Kata Ya Usa-River Mikononi Mwa Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Puppy, May 31, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Jana Mitaa ya Leganga ilijaa watu wenye mchanganyiko wa hasira na furaha mida ya Jioni baada ya mtuhumiwa wa mauaji kuletwa Leganga.
    Wananchi waliomba wapewe japo dakika mbili nae wapoze hasira zao, ilikuwa ni purukushani sana kiasi ilikasoro kidogo sana gari alimowekwa kupinduliwa na wananchi.
    Aliletwa ili nyumba yake ikaguliwe. Alikutwa na Silaha tofauti tofauti ikiwamo Bunduki, Panga na mavazi ya kuvaa kuficha uso.

    Story Iko Hivi:
    Jamaa baada ya tukio la mauaji walikimbia mmoja akakamatiwa Dodoma. Na inasemekana ana history ya kuua. Na vifaa vilivokutwa kwake vimewahi kutumika kwenye uharibifu mwingine.
    Inadaiwa gharama ya kufanya tukio hilo ilikuwa ni 2M (Million mbili za kitanzania).


    Swala hili linafanyika kisiri sana na watuhumiwa wengine wako ndani kimya kimya.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280
    Sheria na ichukue mkondo wake...
     
  3. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bring the Source please!
     
Loading...