Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watuhumiwa wa kesi ya mauaji wa kada wa CCM wakati wa kampeni Maswa waachiwa huru.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaluo_Nyeupe, Jun 4, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Watuhumiwa 11 wa mauaji ya kada mmoja wa CCM yaliyofanyika kipindi cha kampeni wameachiwa huru leo baada ya mahakama kuthibitisha hawana hatia.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    then, who killed him? waliikosea ile movie!! everyone knew who killed him!! shame on CCM Maswa!! swali la msingi, Makamba aliwezaje kuwa kule wakati wa mauaji then baada ya mauaji jioni ile aka-disappear alfajiri iliyofuata!! Mikono yenu CCM imejaa damu!!!
     
Loading...