Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa mauaji ya John Mwankeja wakamatwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Jun 1, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kundi la watu 11 wanaosadikiwa kupanga na kutekeleza maujai ya Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Rungwe na Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya hiyo Ndg. John Mwankenja wamekamatwa.
    Kwa mujibu wa habari za Radio One mchana wa leo , bunduki , risasi 30 zlizosalia, face mask na kofia iliyotumika katika mauaji hayo vile vile vimepatikana.
    Katika kundi hili inaaminika wamo wanasiasa waliopanga mauaji hayo na majambazi waliotekeleza.
    Kuna jina la muuaji linalojitokeza kutoka Kiwira lakini linahifadhiwa mpaka litakapotolewa rasmi na Polisi.
    Mimi binafsi nawapongeza Polisi na Idara zote za Usalama kwa kuitikia kilio kile cha pale kanisani Kiwira Moravian Church, kilio kilichokuwa na simanzi kubwa, kwa wote waliokuwepo.
    Pamoja na mafanikio ya Polisi Mkoani Mbeya Wananchi vile vile walijitolea sana katika kupatikana kwa wauaji hawa-moja ya mafanikio ya Polisi Jamii.
     
  2. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hongera Polisi Tanzania
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kulipongeza, hawa jamaa wanatakiwa waende 1 step ahead kwa kusikia maandalizi ya mauaji kabla ya tukio. Pamoja na kuwa tunawapongeza bado uhai wa ndugu Mwankenja umetoweka kikatili kabisa.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hongera polis,ila mbona mbakaj wa dar anawasumbua?au had abakwe kigogo?
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera...lakini nachelea kutoa hongera wakati wauaji wa prof Jwani Mwaikusa wanakunywa gahwa na kupanga mauaji mengine

    Wauaji wa wakazi wa mbezi ambao chanzo cha vifo ni 'ushindani wa kibiashara' japo wanajulikana wanapeta kama kawaida

    Wauaji wa countless innocent victims wako hai na wanaendeleza mauaji mengine bila shaka yoyote, mh kikwete ulipochukua nchi miezi ya mwanzo ulipambana sana na majambazi, mbona sasa hivi Mbezi Kimara, Mbezi Beach watu wanaishi roho mkononi ???

    Kwa mbinu mliyotumia kwa mauaji ya Mbeya endelezeni uzi huohuo nchi nzima...wananchi mpaka tunataka kuwa wakimbizi nchini
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inasemekana marehemu alikuwa ameweka maslahi ya taifa mbele juu ya Mashamba ya chai na mwekezaji wa kihindi.Wenye taarifa kamili watupe
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu sina uhakika na hili lakini wengi pale msibani waliwalaumu sana wanasiasa uchwara pale Kiwira kwa kupanga mauaji haya.Sababu zilizojitokeza sina uhakika vile vile, lakini wivu wa kupindukia kwa Nd.John Mwankenja ambaye alikuwa akipendwa sana na wananchi,imeonekana kuwa sababu kubwa ya kuchochea wivu huo.
    Ndg J Mwankenja alikuwa mkulima wa kawaida na wengi walimsifu kwa upole na ukimya wake-hata hivyo sababu hizi hazikuwazuia wauaji wake.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi nilivyo sikia alikuwa anafuatilia kesi ya albino aliye uwawa,na alikuwa na ushahidi mzuri.
    Lets wait and see.
     
  9. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    UPUUZ MTUPU!!!! MwanaCCM mmoja kuuwawa Rais alikimbilia wakamatwe haraka!! vip wale mamia waliouwawa Tarime miaka yote hiyo, na wa Arusha JE?? au sababi sio wanaCCM,wanakuwa sio binadamu!! Polis na ****** walikuwa wapi?? SHIT!!!!!

    SIPONGEZI HUUU NI UPUUZI NA UNAFIKI MKUBWA!!!
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa mkuu, huyu jamaa alikuwa mtu wa watu na hizo habari zilikuwepo pale msibani, kuwa alikuwa akijitolea sana kwa masuala ya watu wake wilayani.
    Inasemekana kati ya walioua albino wengine walikuwa bado kukamatwa.
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hata Zombe alipongezwa baada ya kuua wafanyabiashara wasio na hatia ya kustahili kifo. Ni mapema sana kutoa pongezi kwa polisi hawa wanaofanya kazi kama marobot!
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu dont panic nchi inaendeshwa kwa ushirikiano na serikali , na kukamatwa kwa watuhumiwa ni baada ya serikali kutoa wito wa kuomba habari zozote zinazohusiana na tukio hili kutoka kwa wananchi.
    Wananchi waliitikia , tena kwa wingi sana.
    Vinginevyo ukitaka kupambana na Polisi basi hapo mi sipo!
    Kwa taarifa yako kati ya wanao tuhumiwa katika mauaji ya J Mwankenja ni wanaCCM wa eneo lake.
    Cool down and think positively even in the worst of scenarios.
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    msiishie kwa viongozi tu mwende mbali zaidi kwa wananchi.
     
  14. G

    Galula Jr Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wawapeleke kwenye vyombo vya sheria maana hukawii kusikia wamewaua kwa majibizano ya risasi kana kwamba polisi ana ruhusa ya kuua raia
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote (rip) mwa lakini polisi hawana lolote wanabebana tuuu,wameua watu hovyo na bila haya wala soni! Wanabambikia watu kesi a.hivi zombe si aliua af tkamwona mitaani?wanapindisha sheria hawa!, siungi mkono hoja
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Vipi polisi jamii? Inafunction baada ya mauaji? Intelijensia iko wapi?
     
  17. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Demokrasia ni nzuri sana maana ina upande wa pili wenye hoja nzito tu!
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    We all wish ingekuwa hivyo kwa huyu mwezetu J Mwankenja, na wengine wengi wanaopoteza maisha katika hali kama hii.
    Cha muhimu si kuwa antagonistic na wanausalama wetu lakini kutoa taarifa za kupre-empt matukio kama haya.
     
  19. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mkuu heshima mbele,

    Unachosema ni sahihi kabisa.Ila tatizo la Serikali ya CCM hua inareact postively kwenye mambo ya CCM.Ebu fikiria wanachi waliouwawa Tabora,Tarime,Arusha,Mbarali lakini rais hakusikika akitoa amri kali.Fikiria mauji ya prof.Mwaikusa.Kuna mapungufu makubwa sana katika utendaji wa jeshi la polisi kwangu nachelea kuwapa pongezi naona wametimiza wajibu wao.

    RIP Mwankenja sababu namfahamu amenipa support kubwa katika majukumu yangu ya kila siku wakati nafanya kazi Tukuyu,alikuwa mpole,mtu asie na papara.
     
  20. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TOPIKI INGEKUWA: WATU KUMI NA MOJA WAKAMATWA KWA TUHUMA ZA MAUWAJI YA MWA. Ingetosha...
     
Loading...