Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wote wameishiwa vocha, nimebaki chit chat mwenyewe.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by maziwa ya mgando, Mar 30, 2012.

  1. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, hebu njoni tubonge mastory ya tauni
    Mie leo siku ya mwisho kuja hapa
    Kuanzia kesho (te te te te lol, ulidhani nimeandika sirii, nimekubamba) atarest in peace, but in case of emergence
    I will possess somebody's body hadi ni-accomplish mission yangu.

    Weekend njema.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona watutisha?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    fumbo mfumbie mjinga..... i can see aspirin smiling.......
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    nasubiri kukupokea kwa shangwe na vigelegele.......

    Anyway inaonekana una vochaza kutosha, nirushie buku basi...... Kuna mtu nataka nimtokee ila credit imeisha!!!!!!!
     
  5. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nikutishe mie dubu?

     
  6. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i think klolokwin is smilling.

    He heiya, chezea mtoto wa kwa mfuga mbwa.

     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani wewe ndo upopekee yako humu..
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Wapo busy na wewe Huna kazi ya kufanya!
     
  9. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he he BT bana, nina vocha kama vodacom.
    Ntakuweka kwenye post paid yangu.

     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    nasubiria! Loh

     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kismol hauz chako kipo wapi?
     
  12. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    *141*01*07000000*100,000#

    ukipata, nibip kwa like.

     
  13. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kipo kinahaha tu
    lizzy wa T kakipiga kibuti cha mdomo.

     
  14. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ubize ambao hauwapi hela wa nini sasa?
    Ni sawa na kuwa mwanacha wa chama cha makabrasha.

     
  15. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilikuwa peke angu ndio.

     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mgeni bado upo?
     
  17. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kesho ninakuwa spirit, napossess mwili wa mtu fulani.
    Akae mbali na uzi huu kabisa.

     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Naisubiri hiyo kesho, lazima tuserebuke lol.
     
  19. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima, nitaandaa BBQ na pombe za kufa mtu.

    Wa kubeba njooni na mifuko ya kubebea.

     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Hhhahaha mfungu wote huo, simu si itashtuka izime?


     
Loading...