Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu weusi wauliwa libya waaraabu libya watu wabaya sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 20, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,294
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo wema wa Gadhafi utapojulikana, waswahili hunena "hujafa hujaumbika".
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    too bad, kwani wanahusikaje na gadaffi?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu Gadaffi alikuwa akisema kila wakati yeyeni muafrika, na alikuwa anawaunga mkono sana watu weusi wakati wa uongozi wake ndio maana waarabu ha waai hawawapendi Watu weusi wanawauwa na kulipiza kisasi.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeehhh
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo ndo unapata picha kwa nini watumwa waliokwenda nchi za magharibi wengi waliishi kulinganisha na wale waliopelekwa mashariki. sijui safari hii watakuja na uongo gani ili kufunika ushetani kama ilivyo kawaida zao
     
  8. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndiyo tunayo yatafuta hayo.
    Nchi zetu tunawauzia "Wawekezaji"... Na sisi? "Tukatafute maisha nchi "Zilizoendelea"."
     
  9. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbwa ni mbwa tu. Mambwa wa Lybia yamemwua mbwa mwenzao. Na kwa vile mambwa hawa wamewatesa na kuwaua waafrika wenzetu nazidi kuwachukia hawa mambwa, na sio Libya tu, na mambwa wote huko kaskazini mwa Afrika na kwingine kote.
     
  10. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si mlikuwa mnashabikia NATO kuwaingiza waarabu pale mkadhani ndo demokrasia sasa ndo matokeo yake.

    Na bado, low profiled (to be heard from next <2 months) are more than exposed.

    Na hao NATO (Freemasons) wajue kuwa NTC (waaarabu) wataigeuka soon kwa kuwa lengo lao lilikuwa ni kusaidiwa kumwondoa Gaddafi tuu..

    Let's keep our eyes & ears open..
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    oooh Mungu wangu! huu uonevu utaisha lini?
     
  12. J

    Jildiz Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... I never linked Islam with terror and brutality. It is my greatest same mistake I have been making for the last 50 years. Now I am repenting...God forgive me at last
     
Loading...