Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wengine sijui wakoje.. tabia hizi si nzuri jamani...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by driller, Dec 5, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    imepita kama siku mbili hivi nilikua maeneo ya dit ninakula kwa wale wanaofahamu eneo ni MANGESHO sasa nikawa nimeweka bag ya laptop kwenye kiti ambacho nilikua nimekalia..! akaja jamaa mmoja hivi.., sio kwamba nawasema hawa watu vibaya ila jamaa alikua mhaya..! alikua ameshika plate imejaa wali na maharagwe na mamboga mengine..! jamaa akamwagia bag yangu maharage yani badala ya kuomba msamaha akapita tu akaja akakaa kwenye meza hiyo hiyo niliyo kaa mimi, na aliona kua amenimwagia maharage..! ikabidi nimwambie kua jamaa "hujaona umenimwagia maharage hapa..!" jamaa akasema "wewe huoni kantini ilivyobanana hivi sasa ulitegemea mimi nitafanya nini...!" dah asee nilipandwa na hasira...! ninashukuru tu nilimwambia "asee huu sio ustaarabu rafiki yangu...!"
    yani jamaa aliniharibia siku...!
    sio vizuri jamani..!
    vipi wewe kimekutokea kipi..? na uli react vipi...?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwenye swali?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungemwagia na wewe mchuzi wa nyama muwe droo...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani ulirusha ngumi au hauna kifundo cha ngumi?
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kongosho kwa kweli nilitaka kutupa ngumi..! for sure kabisa yani..! ila ninaamini nilifanya kitu cha kistaarabu ambacho kinaweza kumsaidia hata yule jamaa yani..! ila alinikera kinyama yani..!
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    teh teh teh hahaaaa asee nadhani vagi lingekua kubwa zaidi yani..! manake dah hapo ningekua nimetangaza sasa ni mimi na yeye kwenye ring....!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    We driller kweli wewe?
    Unashinda kwenye rig? Rc, diamond au rab?
    Unapiga ile mijani kweli?

    ngumi was the most politely response ever.

     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kupigana usela wa kizamani.
    Wana 4 real humalizana kwa maneno...
    Sawasawa?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole kwa madhila yalokukuta.
    Ila, kuna uhusiano kati ya ubaya wake na alichokufanyia?
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jumlisha ile hasira yani ningekua ninaongelea selo ndugu yangu..! ningeimiss jf..!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole d.

    Watu wanatofautiana sana. Kuna mtu neno samahani ni msamiati mgumu sana kwake..yaan anakukosea afu haombi samahani.
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    i read you mazee..!
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yani jamaa hata simjui yani..! na unajua kwa ukweli hicho ndio kimenishangaza sana..! jamaa simjui wala yeye hanijui kama sio kutafuta ugomvi ilikua ni nini..? watu wengine wakifanyiwa mambo ya ajabu wanalalamika lakini huwa mara nyingi wanakua wanayatafuta wenyewe..! sasa kama ningeamua kurusha ngumi kama alivyo sema kongosho..! si mambo huenda yangekua makubwa zaidi..! mimi hata simjui..! na nilikula haraka ili niondoke nisije nikapandwa na hasira nikafanya jambo lingine baya zaidi..!
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani jamaa alikudharau akajua huwezi kumfanya kitu, kwanza hakuomba samahani na pili akarudi kukaa meza hiyo hiyo uliyopo kwa jinsi asivyokuogopa!

    Pole sana driller, nadhani utakuwa unachimba RC wewe sidhani kama diamond drilling unaiweza!
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwakweli watu kama hawa wanakera sana yani..!
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    now i get the feelings kua kweli jamaa alinidharau..! daaah..! ila kutupa mkono ingekua ni sltn pale kweli..!?
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    unaposema mhaya unataka kumaanisha nini mkuu....
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    afadhali ulimpuuza. Mijito mingine ina stress zao, sasa inataka kuwafrustrate na wengine, wakiona hujakasirika wanaumia zaidi.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo???
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi hua nawaona kama ni watu ambao wanajitahidi sana kuonesha ustaarabu ila huyu alipoteza hiyo kitu..! akaonyesha kua yeye ni mbovu tu..!
     
Loading...