Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wengine bwana......!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by matumbo, Sep 29, 2011.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    huwa nashangaa sana mtu akilalamika eti oooooh! maisha magumu..kwa nini ung'ang'anie vitu vigumu?kama maisha magumu achana nayo fanya vitu vingine kwani kuna vitu vingi sana vya kufanya labda maisha sio zari lako!!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    nimesikia kuna watanzania milioni moja na nusu wanaugua ugonjwa wa akili
    na kila mara nikiingia hapa jf najikuta nakumbuka hilo...
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo na wewe uliona busara ngumu ukaamua kutoa topic la kijinga?
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    source?
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu ya Tarime inabidi ule kwanza au utaathiri michango yako JF.

    World mental health council wanasema katika watu wanne basi mmoja lazima awe na tatizo hilo tofauti ni kiwango cha kuathirika tu.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    sasa hapo kwani kuna tatizo gani?si tunapeana namna ya kuishi..
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh...................hbu nilale
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    kwa africa nahisi ni mmoja kati ya watatu aisee....
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    na ulaya magharibi itakuwaje sasa?
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo una mpango wa kujinyonga au unashauri wate waache ubishi wa kupambana na maisha magumu na wakaangalie ustaarabu mwingine ahera ?
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    kuna mambo mengi sana ya kufanya mkubwa,kwani maisha kitu gani?
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naomba huu mjadala tuumalizie kesho nafahamu utakuwa umebadili/rudisha mawazo.
     
  13. Mng'atu

    Mng'atu Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukishaachana na maisha, mambo mengi ya kufanya ni yepi? kuachana na maisha ni kufa (kujiua?) The dead remain silent and can do nothing!
     
Loading...