Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wengi wasafiri sana kwenda kupiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We can, Oct 29, 2010.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa ya ITV saa 12 (Hapa na Pale) inaonyesha kuwa kwenye kituo cha mabasi Ubungo watu wameongezeka sana kusafiri kwenda majumbani kwenda sijui wapi? Kupiga kura? What does this imply?

    Kazi ipo mwaka huu: TRUTH vs FAULSE, light vs dackness, Hope vs hopeless, opression vs freedom, etc

    Mungu Ibariki Tanzania na watu wake wote
     
Loading...