Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wengi wanakimbilia Ikulu, Ikulu kuna nini?:JK SAFARINI LINDI KUANGALIA MIRADI..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Nov 13, 2007.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana Bodi kumekuwa na hoja nyingi ambazo zimejizokeza hasa la madaraka ya Urais waNchi yetu,Kuna watu wamnampigia chepuo Wazitri Mkuu Lowassa na wengine wanasema kitendo cha Membe kung;ara katika NEC ni hatua mojawapo katika kuufukuzia urais wa mwaka 2015,wakati nawaza haya nikakumbuka maneno ya mwalimu watu wengi wanakimbilia Ikulu, Ikulu kuna nini?anayejua ikulu kuna nini atuambie.?
    Mkuu wa Kaya hakai ofisini,sijui tatizo ni nini?Je watu wanakimbilia hizi safari za anazofanya Muungwana?
    Je ni Miradi ambayo huwa inafanyika hapo Mahala patakatifu palipogeuzwa kuwa pango la wanyang'anyi?
    Je ni huu mradi ya Hotel y akitalii ambayo mke wa Muungwana ameanza kujengahapa Lindi na ujenzi unakaribia kukamilika?
    Naomba kuwasilisha,nipo Lindi kwa sasa nitakuwa nawapa yanayojiri hapa katika ziara ya Muungwana hapa Lindi..
     
Loading...