Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wazima wengi hawana pete za ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Nov 20, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hili nimeliona na kulifanyia utafiti kidogo. Inafika wakati ukimwona mtu mzima mke au mume miaka kuanzia 50 ana pete unashangaa kiasi. Wanaona noma au wamepoteza au wamepiga bei? Tufahamishane katika hili
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    si watu wote imani zao zina ruhusu uvaaji wa pete....
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    - wewe unaivaa?
    - na kama umeshafikisha umri wa kuoa/kuolewa kwa nini hujaoa au kuolewa?
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lecturer wangu mmoja pale UDSM miaka hiyoo yeyealikuwa mtu wa misifa sana na kila mara alipenda kuelezea mambo binafsi darasani, siku moja alieleza kwanini havai pende ya ndoa, akasema yeye haoni sababu ya kuvaa pete ya ndoa kwasababu halazimika kumtangazia kila mtu kama ana ndoa, akasema alipokuwa kijana aliona ni ufahari na pia ilikuwa kama pambo, lakini sasa amekuwa mtu mzima anaona ni kitu cha kawaida.

    My take: Nahisi pia kuna ka-element kakuchokana kati ya wanandoa waliofika umri huo kwahiyo mtu anaona mzigo tu hata kujivunia kama ana ndoa.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni waislam nini?
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    labda! waislam watuambie
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nikisoma jina lako linanipeleka mbali kweli. Slang yetu sie kwa utingo ni zile hisia za mwanamke pale kati! Halafu sijaoa ila nadhani nitaipenda pete yangu
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ukiona wanandoa kama hao ujue wameshapigana vita vingi kuanzia vya kimwili, kiakili na vya kihisia
     
  9. W

    WJN Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda na mazoea yanachangia kwa namna flan, kwamba mtu kabla ya ndoa amezoea kuishi bila pele hivyo akishaingia ndani ya ndoa anaona pele ya nini tena wakati niliyemtaka tayari ninaye, Katika hili elimu ya ndoa inaitajika zaidi toka kwa wafungishaji wa hizo ndoa.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    sh: yahya anavaa pete zaidi ya moja, na wafuasi wake pia.
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kuoa au kuolewa sio ishu kubwa kubwa/ishu ni kwa nini hawavai pete................................
     
  12. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nakubali mada husika, mwenyewe nimeshuhudia watu hawa! Lakini kwa kina mama wanazipenda pete zao na wameongezea na zile za engagement kuonesha msisitizo. Hata hapa ofisini kwetu kuna mwana mama alikuwa na marriage ring na sasa ana engament ring hapo ndo najiuliza amevishwa na mumewe au kanunua na kujivisha mwenyewe au?! nahisi hii ya kutokuvaa pete ipo kwa wanaume zaidi ya wanawake
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaa wengine pete zime wabana wengine zimepotea, wengine walitaka kuingia kwa ndoa baada ya hapo ndoa zimekua chungu hata pete zinawatia hasira hawazivai, wa baba wana ziweka ndani ya magari yao wa mama kabatini, wengine walitaka kingia ndani wengine wanataka kutoka haina haja ya uchunguzi sababu kuu ni hizo. Si kwamba wanaficha kitu manaake watu siku hizi wanawapenda hao wenye pete mradi vurugu tu. JESUS IS MY HOME BOY.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimeshuhudia mdada mmoja akitamani kutupa mipete ya ndoa. Mara atazivaa kidole gumba, mara ataziweka kwenye pochi, ilimradi zisikae kidole husika. Kumbe mchakato wa kutovaa pete huanzia mbali
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    labda swali hili ndo lina wafanye wasivae........."nitapataje kama nikivaa"????
     
  16. M

    Mwanaluguma Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Western culture hiyo,mababu zetu walivaa pete?
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    infidelity at its best..
     
  18. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nyie bado hamjajua nini maana ya ndoa watu wengi wanaingia kwenye ndoa wakiwa nalengo si mapenzi ndio maana inakua ishu kudumu kwenye ndoa
     
  19. msikonge

    msikonge Senior Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wamezivalia kwenye mioyo yao hivyo hilo pambo la kidoleni hilina maana tena!
     
  20. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ila cahakushangaza watu wengi wanapenda sana wanandoa kwanini wakati kuna watu wengi wanatafuta kuolewa hawaolewi?
     
Loading...