Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu watatu wafa kwa ajali ya moto mbeya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Aug 17, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama na watoto wawili wameteketea kwa moto, ulio sababishwa na kuungua kwa nyumba walio kuwa wanaishi. ajali hiyo imetokea maeneo ya ilemi mbeya, chanzo cha moto inasemekana ni shoti ya umeme.
    tukio hili ni la pili, kwani pia juzi mtu mmoja na mkewe wamefariki dunia kwa shoti ya umeme maeneo hayo hayo.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ijije ikawa wapiga nondo wameamua kubadili mbinu za kuteketeza watu harafu sisi tukadanganywa kuwa ni shoti ya umeme?!.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,079
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Roho ya mauti naona imeweka kambi yake ya kudumu mkoani Mbeya.
    Tuuombee mkoa huu Mungu aunusuru na majanga.
    Licha ya kuwa majanga mengine yanasababishwa na uzembe tu wa mwanadamu
     
Loading...