Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wapora hela na kuzitupa jijini Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jodoki Kalimilo, Sep 17, 2012.

  1. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Leo majira ya mchana kuna jamaa wamepora begi la hela na kuanza kukimbia nalo katikati ya jiji la Mwanza huku wakikimbia kwenda kugawana wakati wananchi wengine wakifukuzia mchongo jamaa wakatumia mbinu ya kuchua mabunda kadhaa na kuyarusha hivyo wananchi wengine wakabaki wanagombea hela jamaa wakasepa. Nimeiweka kwenye tetesi kwa kuwa sijathibitisha kwa undani japokuwa nilikuta tukio limefanyika dakika kadhaa zilizopita huku wananchi wakijadili hili tukio, labda wenye habari kamili watujuze maana sijaiona hii habari hasa kwa Star tv
     
  2. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kalale
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ndio naamka baada ya kulala
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mwanza kubwa mtaa gani duka gani wamekimbilia maeneo gani.
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Mijitu mengine mnakera.
    Mwenzio kaweka post afu we unamwambia akalale.
    Kama hutaki kuchangia ACHA!!
    Au unataka uonekane nawe unajua kuitumia JF?
    Hovyoo!!
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    DUUUUUUUUUUUUU, e bibieee!

     
  7. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado Hujapata full news?
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280

    Mjanga unadhani!
    Yani mtu kakuletea habari nawe ni hiari yako,uisome na kuichangia au uisome na kuipotezea.
    Lakini utakuta jitu kwa makusudi linatoka huko na kumkatisha tamaa mleta mada kwa kubandika utumbo wake.
    Inakera sana hii mijamaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Maeneo ya Liberty (maeneo ya duka la Semira kuvuka kadaraja ka kuelekea ofisi za Akamba) mitaa hiyo ndio nilikuta watu wamejaa wanazungumzia hilo tatizo ila kwa kuwa sikuwa na detailed information nika-post kama tetesi ili wenye full mkanda watiririke kwani ni kweli watu walikuwa kwende makundi wakijadili kwa mshangao (ila inasemekana ziliibiwa duka moja wakala wa Airtel Money hapo hapo mtaa wa Liberty)
     
  10. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    hii ingefaa iitwe umbea! lisema ulikuta tayar, basi huu ni umbea
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Sikufanya conclusion ndio maana nikasema kama mtu ana information za ziada atujuze maana kukuta watu wamekaa kwenye vikundi vikundi sio justification ya tukio limetokea kweli ndio maana nikaweka tetesi. Iliwahi tokea Dar miaka mingi iliyopita story za MTU JOKA na kila ukipita unakuta watu wanasema amepita mtaa ule wakati hakuwepo. Ningekuwa na full data nisingeweka tetesi kwa kuwa vyanzo vya habari vilivyokuwepo vilikuwa katika simulizi ya tukio lililopita ambalo sikulishuhudia
     
  12. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ndiyo jukwa! muda mwingine tunalazimisha uvumilivu!

     
Loading...