Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wanavipaji dunia hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by i411, Oct 15, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]hiyo ni tribute kwa mzee steve job surayake kwa kichwa cha jamaa akiwa anasubiri kununua iphone 4s yake. nikama ujinga lakini hiki ni kipaji aminia huyu kinyozi
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Amazing!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ina maana msululu wote huo wanasubiri kununua Iphone 4s?
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndo maanayake hou ni msisitizo kitu iphone kinafanya kazi kabambe
     
Loading...