Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanaswa na komputa na meza zilizoporwa kanisa la Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Oct 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wanaswa na na kompyuta, meza za kanisa
    Mbagala.
    Tuesday, 16 October 2012 08:32 Pamela Chilongola
    WATU wanne zaidi wamekamatwa na polisi
    wakiwa na kompyuta na meza zilizoporwa katika
    Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT),
    Usharika wa Mbagala, Dar es Salaam.Kukamatwa
    kwa watu hao kunafanya idadi ya waliokamatwa kutokana na vurugu zilizotokea Ijumaa wiki
    iliyopita kufikia 126. Vurugu hizo zilisababishwa na watu wanaodaiwa
    kuwa waumini wa dini ya Kiislamu kuvamia Kituo
    cha Polisi Maturubai wakitaka wapewe mtoto
    aliyedaiwa kudhalilisha kitabu kitakatifu cha Quran
    kwa kukojolea.
    Source: Mwananchi.
    My take: kutokana na umbumbu na shule ndogo na akili za panzi walishindwa kuzitumia zile laptop kwa sababu zilikuwa na Password.
     
  2. m

    mikogo Senior Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamenaswa wezi wa komputa sio waislam
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    “Tulikuwa katika mkutano wa kuwaandalia kila
    mmoja hati yake ya mashtaka na wakati wowote
    kuanzia kesho (leo) tutawafikisha mahakamani
    kujibu mashtaka yao,” alisema Kamanda Misime.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Hizo computer ziliibiwa baada ya waislam wenye msimamo mkali(feki) kuvamia kanisa na kulivunja na kuiba vitu mbali mbali.. Ila watanyea debe hawa hata kama Rais ni alhaji mwenzao.. Sheria na kanuni haziwezi kupindishwa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Tia jela hawa ama wanyongwe kabisa
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Not that i judge them, but until further notice hao walioiba wataitwa/kihisiwa ni waislamu kutokana na mazingira ya tukio la vurugu.
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hapo paliko andikwa waislam ni wapi au ndo muendelezo wa chuki zenu?

    Hakika we kafiri una matatizo, gazeti lenyewe halijaandika hivyo ndomana umeleta habari nusu ili kuficha ukweli.

    Acha kupoteza muda kujaribu kuupaka matope uislam.
    Mnatukejeli tupandishe hasira, tukijibu mapigo mnaanza kulialia.
     
  8. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah kweli Mungu yupo watu wanaibiwa vitu nyumba nzima na huvipati mwaka ila meza ya kupiga msasa na kompyuta ya kuformat vimeshindikana hadi wanakamatwa dah kweli ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Hivi zile vurugu za Mbagala zianzishwa na wezi au waIslam ?.Jibu unalo mwenyewe kama ukefikia hatua ya kuwaruka wenzako kwakuwa wapo katika matatizo tukuiteje wewe au umesahau kauli ya Sheikh Ponda kupitia Radio Imani.

     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waliiba halafu hawana sehemu ya kuweka, wala hawajui matumizi yake, walidhani tv screens! Shame! Tupa kuleeeeeeeeeeee!
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Walikua wanazitamani siku nyingi
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ''Akizungumzia tukio hilo Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke Kamishina Msaidizi wa Polisi(ACP) David Misime aliwataja watuhumiwa hao ni kambi Hajidi, Hamadi Salehe, Shabani Hamisi na Majebele''

    Angalia hayo majina afu uniambie kama niwakristo :)

    Source: Taarifa ya Polisi

    Nakala kwa mikogo Saint Ivuga peri cacico Ciello
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani waliokuwa wanaandamana na kuvunja vitu ni wapagani?? jibu unalo na rula unayo, pigia mstari sasa! ni MOSLEMS! period!
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahhh !!@cacico walikuwa hawajui matumiz yake?kwahiyo huwa hawaendi computer kozi?
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ni wahalifu sio waislam.. mbona mi sijakamatwa
     
  16. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha...mkuu, watakushambulia sasa hivi hawa si umeona mkuu peri ameshapandwa na hasira?
     
  17. a

    adobe JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    niliwah sema vurugu zile ni zaidi ya dini.hawa watu njaa ndizo zinawafanya wajidai wanaandamana ili waibe.kumbuka kuwa hawataki kufanyakazi zaidi ya kucheza bao
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    peri Kwani waendesha fujo si ni waislamu? Mnajijua sana kwamba dini yenu ni ya chuki, visasi na giliba dhidi ya dini nyingine na wanadamu wengine. Sasa unang'aka nini ukiambiwa nyie ndo mliyeiba meza za kanisa na computer wakati kwenye redio imani na gazeti la Al Nuur mnapongeza vitendo vya kihuni vilivyofanywa na waislamu huko mbagala?

    Wewe kubali tu kwamba haya yaliyotokea Mbagala, Songea, Zanzibar na kwingineko nchini yanawakilisha mafundisho ya uislamu na tabia za mtume Mohamad ambaye mnafuata mafundisho yake. Na kwa msingi huu definition halisi ya usilamu ni visasi, chuki na magomvi. Ndiyo maana kwenye nchi za kiarabu watu hawaishi kuuana. Uislamu umewafundisha hivyo. Na unaposema mwandishi anachochea hasira zenu unadhihirisha uhalisia wa tabia za Kiislamu. Maana kwa wakristo tunaamini hasiri hukaa vifuani mwa watu wapumbafu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yesu alisema tusamehe saba mara sabini, ukristo hautaisha mpaka siku ya mwisho, wanaojidanganya kuudhoofisha ukristo wanapoteza muda wao, wajifunze kwa wale waliokuwa wanajilipua wako wapi na wamekwenda wapi na kiko wapi!!!
    YESU NI YEYE YULE JANA LEO NA HATA MILELE AMIN!
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Duh njiwa kwani wewe unaishi Mbagala ?.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...