Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanasema hakuna mapenzi ya kweli je ni kweli? Yamemtokea jamaa yangu pale IFM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ritz, May 22, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wakuu wa MMU.

    Jamaa yangu mmoja alikuwa na mpenzi wake pale chuo cha IFM alikuwa anampatia huduma zote na alikuwa anaamini siku mmoja atakuwa mke wake wa ndoa.

    Lakini jamaa yangu akawa anasema huyo mwanamke wakati mwingine anakuwa amini kama kweli anapendwa na huyu mwanamke siku mmoja akaamua kumjaribu kama anapendwa...Maongezi yalikuwa hivi.

    Jamaa: Hallow sweet...

    Bint: Poa.

    Jamaa: Baby tunaweza kuonana leo?

    Bint: Hapana leo naenda kumpokea baba airport.

    Jamaa: Na kesho je baby!

    Bint: Sitaweza kesho namsindikiza mama harusini.

    Jamaa: Basi nitairudisha au nitamtumia mdogo wangu kijijini.

    Bint: Nini hiyo Sweet wangu jamani?

    Jamaa: Nilikununulia simu ya Blackberry Touch Mlimani City jana.

    Bint: Aaah Baby wangu jamani asante nitakuja leo hata ukitaka nilale huko huko nitalala Sweet.

    Jamaa: Vipi huendi tena kumpokokea baba na kumsindikiza mama harusini?

    Bint: Hakuna kitu nilikuwa nakutania tu baby wangu.

    Jamaa: Na mimi nilikuwa nakutania.

    Bint: Nyoo! Usinipigie simu tena na wala nisikusikie tena unanitafuta.

    Jamaa akaamua kujitoa na kuaongalia ustaarabu mwingine.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kungekuwa na double like ningekugongea mkuu. Wanawake wa sikuhizi ni kudeal nao kwa umakini wa hali ya juu yaani wapo kifedha mno!!!!!

    Hii ni kutokana na umaskini ulijijenga katika akili zao hata katika zama hizi ambazo mwanamke yupo mbali sana.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hii muvi!
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii umeitoa kwenye jokes mkuu,ila we ni great thinker kwa ulivoitengeneza congrats
     
  5. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka huu ndio ukweli halisi wa mahusiano ya Vyuoni. Kitendo cha madenti kuchelewa kupata mikopo/ Hali ngumu ya maisha kwa wanafunzi wawapo chuoni ndio inayowalazimu hawa madada zetu kutafuta plan B ili kuweza kupata baadhi ya mahitaji yao. Ukweli ni kwamba wengi wao wanakuwa na mafiga matatu. Baada ya kumaliza masomo huwa wanaangalia ustaarabu mwingine.
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndio wanawake wa siku hzi hawa.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo bwana nae alikua anatafuta sababu..
     
  8. K

    KIDHEHA Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    duh hiyo kali kweli kweli...yaani ingekuwa mimi ningemnyoosha....wadada wanapenda sana kupewa vitu vya dhamani na bado wanataka haki sawa...ipatikane wapi kwa mtindo huu?
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zawadi ni chachandu katika mapenzi ila kwa namna ambayo huyo mwanamke anafanya ni ulaghai wa mapenzi.
     
  10. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kama hii:-
    Boy: Baby I love you so much I can cross the ocean for you.
    Girl: That's so sweet. Can you come over to my place?
    Boy: No I can't
    Girl: Why not?
    Boy: Its raining!
     
  11. S

    Safhat JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh hiyo kali.anyway ndo mtindo wa mjin.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaaaaaaazi kweli kweli
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Me love this!

     
  14. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rawama zimezidi mapenzi ya vyuoni, binti kidato cha 4 anawapenzi wawili form 6 anamwacha mmoja wa form4 anaongeza wa form 6 na wa mtaani mmoja kwasababu matumizi yameongezeka akifika chuo anamwacha aliyekuwa nae form 4 anabaki na wa form 6 kama naye anaendelea na masomo na yule wa mtaani, kisha anaongeza mmoja au wawili akiwa chuo. Sasa unatarajia mapenzi ya kweli yatoke wapi?
     
  15. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, if he can cross the sea then rain shouldn't be an issue to him.
     
  16. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani kaumbukaje shost wa watu bora tu angezugazuga hata jah!
    ila huyo kaka naye lol!
     
Loading...