Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanapotamani kukusahau!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Aug 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huko katika himaya ya Kirumi kulikuwa na watawala kadhaa. Kati ya hao kulikuwa na watawala wakiitwa Caligula na Nero.


    Huyu Caligula alimuua baba yake mama yake na kaka zake wawili ili aweze kutawala. Huyu Nero naye ili awe Mtawala aliwahi kuwauwa mama yake na mkewe wa zamani. Watawala hawa walichukiwa sana kuliko kitu kingine kiasi kwamba hata habari zao zilifutwa kabisa kwenye rejea ya viongozi wa himaya ya Kirumi.

    Hebu fikiria, kwa kutamani madaraka mtu anafikia mahali historia yake inaamuliwa kufutwa ili vizazi vimsahau kabisa.

    Je kwa hapa kwetu hatuna aina ya viongozi ambao ingekuwa ni vyema majina yao yakaondolewa kwenye vitabu vya rejea ili pindi watakapokufa wasahaulike kabisa?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    makamba????????/
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    E. Chenge, B. P. Mlamba, D. Yona n.k
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sophia simba,mary chatanda,
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    karamagi
     
  6. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jk, lowasa, shimbo, by the way ni magamba yote
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    NGELEJA, JAIRO na MKAPA.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    Makinda
     
Loading...