Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanaopotea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Nov 24, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikiangalia ITV taarifa za habari, karibu kila siku naona taarifa za watu waliopotea. Watu hawa huwa ni watoto na watu wazima. Je kuna taarifa zozote kuwa hawa watu wamepatikana? Hawa huwa wanapatwa na mikasa gani? Serikali inafanya nini kufuattilia tatizo hili?
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wako mashambani wanalima
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hilo sio jibu labda kama unawalimisha shamba lako la usiku. binafsi naungana na mleta mada hata mimi huwa najiuliza hawa watu wanapotea kivipi ndio kuna wengine unaona kuwa walikuwa na matatizo ya akili na wengine unaona kuwa ni watoto lakini wengine unaona kuwa ni timamu so huwa najiuliiza mazingira wanayopotea na je huwa wanapatikana ni vyema matangazo hayo ya kupotea yaendane pia na matangazo ya upatikanaji wake itasaidia kuondoa viulizo.
     
Loading...