Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanaokukera hapa JF na watu wanaokufurahisha hapa JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Dec 31, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Happy new year guys.lazima kuna watu wanakukera hapa JF na wanaokufurahisha hapa JF wataje bila aibuuuu. :exception: naomba usiwataje hawa marafiki zangu hawa na Mola awape UZIMA,usiwataje ..REJAO,MALARIA SUGU,RITZ,FAIZA fOXY wengine wamwage bila aibu.unajua kwa nini nawaombea mola awape uzima?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Happy New Year Ivuga.....
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hao marehemu wa akili uliowataja huna haja ya kuwaombea uzima, waombee AKILI
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    happy nyu yia,2 more hrs to go
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwita25 ndo kero kwangu humu Jf kwani comment zake nizakukurupuka
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hakuna mwenye power ya kuniboa.....
    wote kwangu burudani
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Saint Ivuga na Preta ninawamaind, wanaonifurahisha ni nanihii na mwenzake nanihii..!
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Happy New yr Santi Ivuga... Hao uliowataja hapo hawaitaji maombi bali wanahitajika wapelekwe wakapimwe akili ili waanzishiwe dozi.
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Vipi Zinduna?
     
  10. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ahaaa! Kumbe ww unayekemewa mapepo kila siku ndiye mwenye hekima. Ama kweli akili mbofu mbofu sana za mtu ambaye hajui, halafu hajui kama hajui! Pole sana!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi najifrahia mwenyewe bina.
     
  12. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wee jifanye umetufunika, kumbe vile umewataja kiaina eeenh?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Happy New Year.....sweet apple pie.......
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wooow..! Happy new year my sweet toothpick :)
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Anae nikera zaidi naona ni bora nismtaje, ataona sifa!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu akukere kwani unamnunulia bubdle useme hatumii pesa yako vizuri?

    Take the positive and leave the negative!!
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakerwa na Wote wanaotunga story zenye lengo la kuwachafua Memba wengine, Nachukizwa na huwa nawashushia heshima wale wote wanaoleta Uongo na kuwatishia wengine kiasi cha kutishia Uhuru wa maoni JF.

    Sitawataja kwa Majina ila wote wenye sifa hizo hapo juu nawaambia

    Mwaka Mpya na Mambo Mapya, Ukiwa Mfitini au Mwongo ukiwa bado Kijana Ukizeeka Utakuwa Mchawi
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    thank you sweet apple pie.....

     
  19. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Lizzy! Nampenda sana huyu binti, watu dizaini hii kwenye public wana kelele sana, lakini kwenye bedtime issues huwa wanakuwa wadogo kama pyriton!
    Marytina! Kaanza u lesbian na mimi hawa watu nawa mind sana! Huwa wana utamu wa kipekee!
    Eltoro! Picha zake zinaleta raha na msisimko ndani ya maisha!
    Dena Amsi! Mtoto wa kimbulu! Wa mbulu nawa mind sana kwa weledi wao wa kupangisha foleni wanaume!
    Mamzalendo! Mmachame aliyetulia, japo kabila lao liko mbele kwenye kuwatengeneza waume zao kwa POLONIUM!
    Mwanakijiji! Huyu sina la kusema saidi ya kumpa heshima, japo kuna mtu ali mu unmask humu!
    Kongosho! Huyu huwa simsomagi kabisa! Hasomeki!

    Happy new year 2012!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    leave her alone ni kachafua hali ya hewa kule MK balaa..
     
Loading...