Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu Wana Madharau!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 21, 2008.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bwana wana madharau sana. Haswa wakipata tu. Huwezi kuamini leo nampigia simu Obama Eti hapokei...! Na juzi tu hapa kabla ya uchaguzi alikuwa anani'beep ili nimpigie...! Kweli aliye pata m4t4ko ulia mbwata...!

    Hii ni mssg nilipata juzi usiku kwa simu yangu, Nilipoanza kuisoma nilishtuka kidogo. Ila nilipoendelea kuisoma ndipo nikaelewa.
     
  2. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    X-pastor ni Al Qaeda
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Umejuwaje wewe...! Duh duniani hakuna siri...! ah ah ah ah...! Ku Klux Klan wana mambo!
     
  4. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wewe mwenyewe.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh ...Hata kwenye Jokes basi lazima muonyeshe ufisadi wenu....! Duh...! Kaaaziii kweli kweli!
     
  6. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fisadi ni wewe x-paster (unaye pasterize wanadamu) bin Osama.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Haya mambo yameanzaje anzaje lakini, mbona naona uvamizi wa ghalfa... kulikoni...? Au ndo ushapata mssg na wewe...!?
     
Loading...