Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wamesisimka sana kumwona Dr. Slaa bungeni leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We can, Feb 14, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika pitapita zangu leo asubuhi, nilishtushwa na watu wakisema, "sikiliza, tazama, angalie, nk" Kumbe wanaonyeshana Dr. Slaa! Kilichonishangaza zaidi, ni jinsi Mh. Makinda alivyokuwa akimfagilia! Nilishangaa zaidi nilipoona watu wengi waliosisimka ni wa vyama vyote!

    Baada ya hapo, mtaani watu wameendelea kujadiliana, Slaa leo alikuwepo bungeni....

    Heshima niliyoina leo juu ya uwepo wa Dr. Slaa bungeni; heshima iliyotolewa na Spika, wabunge wote na wanachi walioona na waliosikia, inanifikirisha sana...

    This MUST BE A GREAT MAN FOR HIS MEN AND WOMEN....., Who cares! I do!
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    unafanya mchezo na prezdaa ambaye hakutangazwa! Ana mvuto nafkiri hata JK ukimuuiliza sababu ni 'muungwana' atakwambia anamfili dr. Wa ukweli big up wilbroad
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    because shughuli anayoifanya sio ya kitoto, kawashika pabaya sema ndio hivyo hana support kubwa ya wananchi
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana rais wangu nayekupenda akuna raisi atakaye fanana na wewe labda kambarage tu lakini utakuwa kwenye mioyo ya watanzania daima mpaka hapo mafisadi watakapo kuachia ikulu ukarekebishe mambo na watanzania wakapate kuishi kwa amani na utulivu wakafaidi matunda ya nchi yao mungu akupe afya njema na maisha marefu ili uweze kuongoza taifa hili pasipo kuwepo ikulu
     
  5. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haki hata kama ikinyimwa huwa inaonekana.
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kingine ni jinsi Dr. Slaa alivyosimama kwa unyenyekevu, SO MOVING! SO TOUCHING!
     
  7. G

    Godlistensamwel Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Dr wa ukweli na sio wa kubabaisha wala kubebwa na shughuli yake watu wote tunaikubali.
    Big up Dr:clap2::A S 20:
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ni habari njema sana hii. mungu akulinde RAIS WETU MPENDWA.
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Thanks
    :clap2:
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kweli naanza kuamini dr. Slaa ndiye rais wa kwanza katika dunia hii na ulimwengu mzima kwa ujumla kufanya kazi nje ya ikulu...haijawai kutokea..
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Du basi akubali asamehe 70 x 70 na akubali yaishe kwani 2015 si mbali
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr W. Slaa anatisha, mafisadi wanogopa hata kivuli chake. Wananchi wanampenda kwa kusema na kusimamia ukweli.

    :clap2: Ee Mungu uliyeumba mbingu na nchi mbariki Kongozi wetu Dr Slaa. Mpe afya njema ya mwili na roho, hekima na busara ili aendelee kuiongoza Tanzania.
     
  13. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina!
     
  14. c

    chumakipate Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr Slaa ni kiongozi wetu hata kama kilifanyika kile chenye kutia shaka.God bless the man
     
  15. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilidhani wabunge wa ccm wangetoka nje na wao,ila wameonesha wanamkubali sana.
     
  16. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kukubalika kwa Dr Slaa hakuna ubishi hata wasiompenda wanamkubali kwani wanaijua kazi yake na kuwa hana hila - HE HAS TZ AT HEART. Big Up Mzee wetu
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapo nimekupata vizuri sana mkuu.
    Ahasante kwa kulielewa hilo
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo raha ya ushindi. Huhitaji kulazimisha watu wakushangilie. Hongera mshindi wa kweli wa kiti cha urais Tanzania.
     
  19. W

    We can JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuhutubia, yawezekana angehutubia wangetoka!
     
  20. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No comments
     
Loading...