Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu walivyofukiwa Bulyanhulu Gold Mine, kweli viongozi wa Tanzania mh

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Dec 23, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sio Siri Tena, iko wazi.

    Watanzania kibao 4000 na zaidi walinyang'anywa ardhi bila fidia.

    Pia watu zaidi ya 50 walifukiwa wakiwa hai katika mgodi wa Bulyanhulu.

    SOURCE: Bulyanhulu Gold Mine
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa ni agizo la Jk alipokuwa waziri wa nishati na madini, hii dhambi itamgharimu sana
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hii ni hatari sana. Nafikiri wkt umefika tunahitaji kiongozi wa nchi mwenye sura mbaya/nzuri lkn ana machungu na mali zetu na maendeleo ya watanzania. Na lililo kuu ni kwamba awe na vision.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Hiyo sekenke ni chaka, ya ukweli iko singida iramba.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kipindi hicho TUNDU LISU alijaribu kuinua mdomo wake katika hili, almanusura auawe ashukuriwe Mungu alipata ujanja wa kukimbia nchi na kwenda Marekani kuhifadhi roho yake.
     
  7. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mrema wa tlp anijuwa vizuri alishawahi hata kwenda bulya sijui aliisha wapi.......
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mungu ni waajabu sana! Mauaji aliyoyafanya yatamrudia muda si mrefu
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji uhuru wa kweli, demokrasia ya kweli, na mahakama iliyo huru mbali kutoka shinikizo la serikali.
     
  10. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    We acha tu, marafiki zangu wasukuma ni wapole wanaonewa sana. Ingekuwa ni Arusha au Kilimanjaro, du pangewaka moto
     
  11. Z

    Ze Tiger Senior Member

    #11
    Mar 25, 2013
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sasa ni maximum point

    If you don't fight back, they will keep on hitiing you
     
Loading...