Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wakusanyika kwa wingi arusha kuwaaga mashujaa wa haki tanzania .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkute, Jan 12, 2011.

  1. mkute

    mkute Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maelfu ya wakazi wa Arusha,tangu asubuhi asubuhi wamejazana uwanja wa NMC tayari kuwaaga MASHUJAA waliouwawa na vibaraka askari wa Chama cha mafisadi(Ccm).
     
  2. escober

    escober JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna the same thread on the same issue-check it man
     
Loading...