Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wako wa karibu na 'addiction' yako ya jf ....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Dec 6, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hivi na nyinyi huwa mnaulizwa huo ni mtandao gani kila saa tu upo?

    huchoki?????

    watu wenu wa karibu wanawauliza au kuwaambia nini mnapotumia mda mwingi jf????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    anyone??????
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani we acha wazazi wangu wangeweza kuichukua simu yangu wangepiga vigelegele kwa sababu nikitoka kazini ni vishughuli halafu nakaa chini nakunywa chai na kuanza kusoma jf halafu nawahadithia,usiku ndio kabisa hawanioni,
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    pole naona hauko peke yako
    watu weengi 'hawaeleweki' huko makwao nahisi lol
     
  5. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwanini umewaza na kuandika hilo? Kisa gani kimekutokea?
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We mwenyewe watu wako wa karibu wanachukuliaje? maana usiku upo, mchana upo...
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    we acha tu lol
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    siku hizi mchana sipo
    nafanya 'fasting ya jf' lol
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeamua kufanya au umelazimishwa kufanya?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    i take no orders from no one.......
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli, you are The Boss, tulisahau... samahani
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    bila samahani....karibu
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu lala sasa
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, jf kiboko wafanyakazi wenzangu walikuwa wakinishangaa kuona nacheka mwenyewe kila mda na nikiwa nyumban kumbe kuna mida huwa wananiongelesha hata siwasikii hadi wanishutue
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Mimi Mke wangu anataka kuivunja hii desktop Computer yangu kila wakati analia na mimi huachi ku chat na marafiki zako huko J.f. kulikoni namwambia mke wangu nipo kazini ananicheka sana kila siku ugomvi nifundisheni dawa ya kuiacha J.F. nimekuwa teja la nguvu ehhhhhhhhhhhh
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280

    Mhhhhh!! Hahahahahahah lol! Aisee umenichekesha sana Mkuu hahahahah....Technology inaleta kasheshe ndani ya nyumba....Mkuu ukiomba tendo unaweza kujibiwa, "Nenda huko huko JF ukatafute wa kukufurahisha." :):)


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wife nilimwambia ni bora nishinde humu JF kila siku nikibadilishana mawazo mbalimbali ya kijamii & kisiasa na wanaJF, kuliko nkashinde baa kwa mijadala hiyo hiyo. Akazima fegi, akawa mpole.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah lol! akaona bora ajinyamazie tu maana bar kuna mengi hukawii kuzuka na nyumba ndogo :)
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Uteja wa jf mbaya. Unaweza jikuta umeshinda hapa kutwa nzima. Watu wa karibu kulalamika jf inaiba muda(badala ya kuwa nao, uko jf zaidi) HALIKWEPEKI.
     
  20. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Yaani we acha tu jamani. Mimi huwa nagombana na mama watoto kwa hii kitu. Utasikia 'we baba HISHAM huwa hulali wewe, kila nikishtuka usiku uko katika JF tuu. Imekuwa taaabu' ahaaaha ahaaa VIVA JF.
     
Loading...