Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wakishachoka na JK huwa hivi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa Ndima, Jul 7, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana hata hakujua ujumbe wake aupeleke wapi doh! Sijui ndio kuchoka huku?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kuna siku nchi hii tutakatana vichwa. Mungu tuepushie mbali.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukumbi wa burudani umejaa nini?
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani huu wimbo upo kiburudani au kisiasa Kibunango ingawa Mods wameipeleka kwenye hoja mchanganyiko, niliuweka kwenye Siasa kwa sababu upo Kisiasa.

    Mods urudisheni kule sio haki namna hii....
     
Loading...