Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wajitokeza kwa wingi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by wihanzi, Oct 31, 2010.

  1. w

    wihanzi Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nimemaliza kupiga kura, na pia nimepita katika vituo kadhaa jimbo la kawe, lakini nasikitika kusema kuwa idadi tuliyoitegemea katika uchaguzi huu ni ndogo sana sielewi tatizo ni nini. Wanajamvi hebu tupeni data za maeneo mengine mlipo vinginevyo ninawasiwas sana na ule uchangamfu niliouona wakati wa kampeni.

    Au hiyo milioni 19 tuliyoambiwa inawalakini?
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli Vijana Na Wanaume wamejihimu kupiga kura mapema sana. Kuanzia mchana watu wamekatika kabisa vituoni. Ni takribaki zimebaki dk 40 vituo vifungwe na hakuna sudden flow ya watu kwenye hizi dk za majeruhi kama ilivyozoeleka. Waliokaribu na vyombo vya hbr chondechonde wahimizeni watu wajitokeze na waondoeni hofu juu ya foleni.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sasa kama wasimamizi na mawakal watabaki peke yao vituoni, si ndio muda wa kunanihiino?, nina mashaka hapo!!
     
  4. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilifika kituoni 6:00am sharp, Kinyerezi Dar. Na nilikuta wananchi wenzangu wapo kituoni. Nilikuwa wa 15 hivi kupiga kura mara tu baada ya vituo kufunguliwa saa moja sharp. Nadhani wengi wamepiga asubuhi.

    Lakini pia wengine wanaogopa jua. Kuna mmoja amedai kichwa kinamgonga sana hawezi kusimama juani. Wa ndugu wa vyombo vya habari watusaidie kuhamasisha kwani jua limepoa.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nani anayesema turn out is very poor? Watu wengi wamepiga mapema zaidi..

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...