Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wahofiwa kufa kwenye ajali mtongani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, May 10, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kuna ajali imetokea mtoni mtongani pale kwenye mto mzinga darajani. roli lilokuwa limebeba korosho limepinduka. ni ajali mbaya sana ambayo umetokea kwenye mkusanyiko wa watu. Majirani wa pale baadala ya kuokoa watu wenyewe walikuwa wanagombania viroba vya korosho zilizobanguliwa huku wengine wakitafuna. Chanzo cha ajali hakijajulikana. Inaskitisha sana.
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole yao hao waliokumbwa na accident eneo lile.The accident has befallen them at a very dangerous spot.
    Yaani pale kwa waosha magari hapatabadilika ukipata accident au kuharibikiwa na gari majira ya usiku basi ujue hautoki na kitu wataiba kila kitu kinachochukulika kwa urahisi.
    Jambo la kwanza kwenye accident zitokeazo eneo lile huwa ni kuwasachi majeruhi au waliokufa then baadae ndio watasaidiwa.
    Lilishawahi kupinduka lori la bia pale watu walikunywa mpaka wakakaa na nyingine zikaenda kuuzwa kwa mabaa ya karibu.
    Inasikitisha sana mtu anapopoteza hali ya ubinadamu kutokana kwa matumizi ya bangi na madawa ya kulevya na pia vijana wengi hawana ajira pale kwa hiyo wamejiajiri kwenye wizi.
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kujenga utu wa mtu gharama!
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Jamani Tusiwe Watu wakulalamika sana!! Pia Tuangalie Chanzo!! Ile barabara ni Very Poorly Constructed!! No design no any thing!! Hawa Wajapan Kweli waliamua Kutudharau!! Ila Mzee Magufuli alishasema watairudia Haraka Iwezekanavyo!! Ila Hadi sasa Naona Hii barabara inazidi Kusababisha Maafa!! Kwa nini Tusifanye Option B??...............
     
  5. k

    kipimo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana walopata ajali. mungu awapatie kupona wote!
     
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Pole kwa taifa zima kila kukicha nguvu kazi ya taifa inapotea inasikitisha sana.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maeneo ya pale Mtongani kuna raia huwa ikitokea ajali kwao ni furaha, huwa wanaiba kila kinachowezekana kuibiwa hata kwa watu waliopoteza maisha. Hatari sana pale.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pole zao wafiwa na hata MUNGU azilaze roho za marehemu mahala pema peponi!


    Ameeeen!!
     
  9. k

    kitenge shaban Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuwe na huruma wenzetu wamepata ajali tunawaibia ! Hii ni mbaya sana
     
  10. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi naelekeza lawama kwa tanroads na mamlaka zinazohusika na usalama barabarani; nchi nilizobahatika kutembelea ajali yoyote ikitokea uchunguzi wa kina hufanyika kujua nini kimesababisha na hadhari gani iwekwe kuzuia ajali nyingine isitokee kwa sababu ile ile. Hapo kwetu kila kukicha ni ajali. Zinatolewa sababu tu kuwa ni tairi, dereva, utelezi n.k. Lakini sijawahi kusikia uchunguzi umefanyika na kupelekea alieuza tairi amechunguzwa na kuchujuliwa hatua, au alama imewekwa kutahadharisha mahali penye utelezi n.k. Alama za barabarani kila kukicha zinapungua na hakuna hakuna mtu anaekumbuka kuweka zingine. Ugonjwa wetu mkubwa ni kila kitu kinaendeshwa kisiasa, hata katika mambo ya kitaalamu.
     
Loading...