Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa UK tazameni Channel 4 sasa hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Samvulachole, Oct 1, 2007.

  1. S

    Samvulachole JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2007
    Joined: Oct 22, 2006
    Messages: 343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wabongo wanahojiwa na kipindi ni one hr

    Admin hebu iache kwa muda hapa
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tupe hint wanahojiwa juu ya nini?
     
  3. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    samvu wengine hatupo UK, tupo bongoyo !
     
  4. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jon Snow looks at pressing and hotly debated issue in UK and reveals the contributions made by different immigrant groups......................

    High earners from USA and Canada followed by SA. It is believed that Nigeria is leading in providing nursing jobs and without then NHS will collapse.
     
  5. S

    Samvulachole JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2007
    Joined: Oct 22, 2006
    Messages: 343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Thanks Dua
     
  6. M

    Mtu JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wabongo tu wanahojiwa?
     
  7. S

    Samvulachole JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2007
    Joined: Oct 22, 2006
    Messages: 343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wapemba au wazanzibari to be precise
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi kwi.....
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  10. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwana ndugu zangu mlioko UK mna mpango gani siku ya Kumbukumbu ya Mwal. Nyerere maana kama kutakua na kongamano ningependa kutoa maada kama jina langi linavyosomeka hapo juu me niko Cardiff so naomba mnipe kama kuna ratiba yoyote nijue maana wenzetu wakiwa kwetu hufanya makongamano hususani pale UDSM.
    Naomba kujua enyi mlioko UK
     
  11. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa wazungu wabaguzi sana wanaupendeleo kwa wazungu wenzao wa commonwealth kutoka SA, Australia na New Zealand na raia wanaotoka EU. Kuanzia mwakani watatoa vitambulisho kwa wageni wote kwa kuanzia na baadaye raia wa UK kwa ujumla. Bila kusahau USA ambao vile vile ni swaiba wao.

    Swala kubwa linalojadiliwa hivi sasa ni serikali ya G. Brown kutoa amnesty kwa wazamiaji kutoka hasa bara la Afrika ambao wanakaribia 600,000 hadi 800,000. Hawa wote wanafanya kazi sehemu mbali mbali kwa ujanja ujanja tu bila kuwa na vibali vya kufanya kazi, utawakuta BBC (British Bottom Cleaners) wakiangalia vizee ambavyo havijiwezi kwenye nyumba zao vinavyosubiri kuaga dunia (Homes) lakini wanalipwa pesa ambayo ndio wamesema leo £5.52 kwa saa. Weusi wanapigwa vita zaidi kwa sababu ya rangi yao vile wanajulikana kwa urahisi.

    Kutokana na mashindano ya olympis hivi sasa rates za engineers ni kuanzia £50 kwa saa kwa wale ambao ni chartered na wa kawaida kuanzia £25. Square mile inategemea na experience yako utaweza kuanzia £20 hadi £75 kwa saa.

    Angalia What a Degree's Worth?

    In general Jon ameongelea pro and cons za immigrants lakini tatizo kubwa ni kwa wengi kutoka Afrika ambao education yao ni ndogo na mara nyingi hawafahamu haki zao.
     
  12. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Samvulachole, yaani siku hizi wabongo tumekuwa wasomaliiii au wapakistani, wapopo, wapolska au wahindi? sijaelewa.
     
Loading...