Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa UK mmechoka sana

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Mar 18, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna watu wanapiga mapicha kila kukicha kwenye hizo promosheni lakini kinachonisikitisha jinsi mlivyochoka na hasa watu wa BIRMINGHAM na LEICESTER


    Nazungumzia kuanzia sura zenu mpaka mavazi

    jamani hebu jitahidini jamaa haya mambo ya kuagiza nguo toka bongo mnawakatisha tamaa ndugu zenu

    noma tupu

    ni maoni yangu tu hayo
     
Loading...