Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa sua mbona tuko kimya sana?????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SODOKA, Sep 27, 2012.

  1. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,316
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Jamani wana JF mbona memberz wa SUA hatupeani ma-breaking newz yanayojili kunako MJENGONI?????
     
  2. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivo ujue hamna kipya!
     
  3. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dont worry kaka tutakutana tqh8 next month..
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wanakunywa sup huko sasaivi
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    raha kwel kwel....
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lady N nimeku pm
     
  7. N

    NGALLYA Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka SUA WEB kulikua kimya sana pia,lakini sasa kuna habari njema ya jana 27/09/2012 hasa kwa wale 2liokosa mikopo ule ni unafuu kwe2 kwamba minimum ya malipo ya tuition fee ni at least nusu (50%) ya annual tuition fee kwa maana kwamba kwa sisi wa science courses ni 631,500/= na sio kama walivyokua wamekaza mwanzo kwamba ulipe tuition fee ya mwaka mzima ndipo usajiliwe.LINK-
     

    Attached Files:

  8. m

    myasis Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Sadakalawe amina, mwenye kupata apate mwenye kukosa akose!
     
  9. B

    Best Mzava Senior Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah,wakuu yaani masela zangu wahapa kitaa ambao wako sua wote washaenda chuoni coz wamesup,sasa me najiuliza mbona A-level walikuwafit iweje chuo wanasup au wamelegeza msuli,bt wao wakaniambia kwamba nitajionea mwenyewe,xo wakuu nackia msuli wapale ni kirambac
     
  10. New2JF

    New2JF Senior Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kozi za SUA si kama hizo za kingwini za vyuo vingine, at least kwa miaka tuliosoma sisi.


    BIG Respect to SUA


     
  11. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh..!! Bhana eeh kwa wale ndugu zangu wa BVM mambo si lelemama...kuna jamaa fulani hv nw anaingia mwaka4..amenambia walianza 89 na xaxa wako 45..sasa jiulizen hao wengne? Wamekwenda wapi...so ndugu zangu tukapige shule..
     
  12. B

    Best Mzava Senior Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Te te te,89 mpaka 45 mkuu zeduduz hapo co msuli 2 tucsahau maombi
     
  13. R

    RadioActive Rajab Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba niulize wana Sua wenzangu kuwa,sawa mkopo umetoka ila kuna zle direct cost ambazo nikaona kama kuna laki 3 na nusu!!!je ni lazma nilipe na fee ambayo natakiwa kuongezea??mana mkopo nimepata ila nimeona co %mia.kwamba chuo hawatanipokea nicpo lipa sasa iv!mana zle direct cost zingine nishalipa!
     
  14. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu RadioActive binafsi sina hakika...ila ya hostel,registration fee,kitambulisho nadhani ndo tunalipa...ila kama hujapata loan(nikimaanisha 100%) kuna kiasi unalipia!!! kwani ulizolipia ni zip????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ivyo mkuu..maombi kwa sana tu..afu kuhusiana na Malipo Ya hostel kuna special account Yake tofouti na ile Ya chuo..so unapoenda kulipa ile pesa ya chuo angalia usije uka include na pesa Ya hostel..
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    embu fafanua hapo...na kulipia hostel ni mpaka mda wa kwenda au inakuaje???
     
  17. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo ivyo Mkuu..kuna special account Yake..vipi? Kwani ushachukua Admission Letter?
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mi najua ni ile form yenye registration na medical tuna download then tunasepa nayo...aise nipe mchongo hiyo inapatikana wapi??
     
  19. s

    songoros Senior Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NISAIDIENI WALE WA 2nd ROUND HAWANA REGISTRATION NO.INAKUAJE KWENYE MALIPO MAANA WAMESEMA UANDIKE UA REGISTRATION NO KWENYE BANK SLEEP!!!Msaad jaman!!!
     
  20. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zote hzo utazipa pale chuo..afu ndo utapewa namba yako ya chuo
     
Loading...