Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa mikoa gani ni wavivu wa shughuli za kilimo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Apr 22, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nimenunua shamba, nataka vijana wawili wachapakazi.
    Je ni makabila gani nisiwachukue ili plans zangu zisifeli?
    Na je watu wa mikoa ipi watanifaa zaidi?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakulima hodari ni wasukuma, wajita na wakurya ni wazuri sana kama una mradi wa ufugaji wa kuku, ila ni wakorofi sana hawakawii kukupiga panga. Wanyamwezi ni wakulima wazuri mwanzoni, ila akipata tu mwanamke anatelekeza shamba na kuhamia kwa mwanamke.
    Wasafwa, waandali, wamalila na watu wa Rukwa na lringa pia ni hodari.
    Wagogo ni wezi sana na wwavivu. Wazaramo maneno mengi, mizinga mingi, ngoma kwa sana na kazi hawafanyi, utakuta shamba limegeuka msitu.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pwani usitie mguu,jamaa ni ngoma ngoma na wao
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kweli pwani noma
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni wa mkoa gani?
     
  6. Beatus F.Utouh

    Beatus F.Utouh Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dah,,dar-es salaam wanaongoza'
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huna haja ya kuuliza watu wa mikoa gani wakulimie! Cha msingi wewe kama unajeuri ya fedha nunua power tillers ambazo utaendesha wewe mwenyewe na ndugu zako!
     
  8. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wa pwani noma sana. Wanapenda kucheza ngoma na ule 'mchezo'.
     
  9. Platnam

    Platnam Senior Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    We alikozaliwa presda wako (pwani) usitie nyayo,huko ni wataalamu wa mipasho,mdundiko na ka mchezo ka baba na mama...
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka wakikujua itakuwa kazi kwelikweli
     
  11. justin mwanshinga

    justin mwanshinga Member

    #11
    Jun 22, 2016
    Joined: May 22, 2014
    Messages: 30
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Tafu
    Tafuta MSAFWA original toka mbeya
     
  12. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 6,575
    Likes Received: 9,897
    Trophy Points: 280
    Tupeni break wa pwani, mbona hatufi kwa njaa?
     
Loading...