Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa Mbeya bwana! na majina yao.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by lidoda, Jun 26, 2011.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60

    Basi rafiki yangu Juma alikwenda Mbeya,alipofika kule akakutana na swahiba zake akina Mwakipesile,Mwambigija,Mwakalinga na Mwamunyange.Ili kuimarisha mira na urafiki wao akaomba nae aongezewe neno Mwa kabla ya jina lake yaani Juma
    hivyo akaitwa Mwajuma.

    nae akawa M-mbeya.

     
  2. M

    MZOMOZI Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali zaidi.sasa jinsia yake?
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aiseee! wakikukamata hawa jamaa sijui utawaeleza nini
     
  4. M

    Mwambopo Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ooya unajiamini nini wa mbeya watakufind
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Na wewe ni wa huko?
     
Loading...