Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wa mawasilianio nisaidieni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, May 21, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    jamani naomba msaada, kuna dada amenitukana kwa sms matusi ya nguoni. Ushahidi sms zote zipo. Kisa cha kunitusi amekuwa akilazimisha mahusiano ya kimapenzi muda mrefu, nilikataa, lkn aliendelea kunifutilia kwa mda, kila aliponipigia simu alilazisha nimtembelee nyumbani kwake sikuwa tayari kwani nilijua dhamira yake, hata alipotaka kuja kwangu sikumruhusu na kwa bahati nzuri hajui ninapoishi. kiukweli amenisumbua muda mrefu sana. Amekuwa akilazimisha nimtumie pesa kwa madai ya kukopa na pesa alizotaka ni nyingi kiasi ambacho kumkopesha mtu ambaye tumekutana barabarani ni ngumu. huyu dada yeye ni mwl wa shule moja ya kata. Siku mbili zilizopita aliniomba nimkopeshe sh lak2.5 kwa madai kuwa amekula hela za wanafunzi za necta. Nilikubari nikamuahidi kumtumia jamatatu yaani leo, lakini kabla sijatuma nilipatwa na hofu kwamba anawezi asinirudishie, nikaamua kukataa ndipo alipo nitumia sms zaidi ya 5 za matusi ya nguoni. Sijapenda naomba msaada hatua za kuchukua dhidi yake.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hizi dhihaka.
    mwanaume unagopa kubakwa.
    ungetonya basi watu tukajibakize
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    duu,hiyo kali,naomba waone voda
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mshitaki
     
  5. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    wanaume km nyinyi bado mpo humu ilitakiwa muondoke baaada ya yale matengenezo makubwa mwez huu mnatuchosha na kutugandisha ubongo mana post zenu za baridi mno.........................kakojoe kalale
     
Loading...