Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa Lindi vs Mtwara..je majibu ya Pinda kuhusu Gas yetu..yanaridhisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Jun 29, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Amezunguka tu...jana Barwany mbunge wa Lindi..kataka mkataba uwe wazi..tuone je,unatija au ndo utajiri karaha kama madin-Geita,dhahabu-kahama
    "Vox populi,vox dei"
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Huu mkataba lazima uchunguzwe na uangaliwe kwa kina kama kweli utawasaidia nyie watu wa kusini. Haileti maana gesi na mafuta ni yenu wenyewe halafu wavunaji ni watu wa dar, inakuja kichwani kweli? Watu wa kwenu watafaidika na nini? Nyie watu wa kusini msikubali kunyonywa, gesi ya songosongo imekuja dar na nyie huko kwenu mmebaki bila kitu. Msikubali kuliwa, angalieni ndugu zenu wa geita na mwadui.
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwanza tunawashukuru sana kwa kuchelewa kuchima gesi na mafuta,maana wangechimba mapema tungeliwa kama wenzetu wa maeneo mengine,sasa hivi wasomi tupo wa kusini,ni kukaba mpaka kwenye penalti!
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama vipi serikali ya majimbo ianzishwe tu!
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ghasia anasema mnawaonea wivu wao wana gasi kusini kaskazini hakuna kitu!
    Hii nchi bwana, AKILI NDOGO kuongoza AKILI KUBWA!
     
  6. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Naamin wana South wenzangu tujadili kwa kina hili jambo
    "vox populi,Vox dei"
     
  7. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Serikari za majimbo ndio mkombozi,minaona kama tunampigia mbuzi gitaa wakati tunajuwa hawezi kucheza!!!!!!!!!!! mkataba wa songasi nani anjuwa kilchoandikwa ndani?kama hatujui wakwanza tutajuwaje wa pili?
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Angalau kwa greed yake mama anaamua ku support sera za majimbo.Kuwa wanaonewa wivu na gesi yao kwani kaskazini hawana.mama hajui upare kuna Uranium+ , na huko kwao tayari mabepari wa kaskarini, waasia,na wazungu wapo huko wapo na wataendelea tafuna kwa mika kadhaa. Huku wajinga kama yeye watakuwa majukwaani tuu.
     
Loading...