Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa LEICESTER

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Oct 27, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    au Northampton au tuseme EAST and WEST MIDLANDS

    sasa hivi kama kuna mtu anataka kwenda huko kwa treni basi chekini KINGSCROSS / ST PANCRAS station ILIVYOKUWA BEEFED UP

    btw

    hii itakuwa pia ni main terminal kwa wanaokwenda EUROPE...badala ya WATERLOO




    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. h

    halikuniki Member

    #2
    Oct 27, 2007
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah,asije Hitler mwingine akapiga tena Kings Cross!!!!
     
Loading...