Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa haki za binadamu mnafanya kazi gani? Third year UDOM wanateswa jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Laurence, Jul 2, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukifika kwa sasa hapa ujionee utawaonea huruma,ni wanafunzi wa Social mwaka wa tatu wanawahakiki upyaaa yani ili wapate haki ya kurudi masomoni then mahali penyewe ni hapa jirani na Duwasa kuna uwanja wa mpira ni jua kali sana na kibaya zaidi inasemekana kesho ndio siku ya mwisho ya kuwahakiki na kibaya zaidi Jumatatu ya tar nne wanaanza UE so huku ni kukomoana ama nini? Na kibaya zaidi hawaangalii wewe unatoka mkoa ila kesho ndio mwisho mnalionaje wana Jf?
     
  2. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kilichozungumzwa zaidi hapo UDOM ni kuwa, madai yao yalichocheiwa kisiasa. Inaonekana kinachofuata sasa ni kuwakomoa wale walioonekana hawaipendi magamba company watolewe kafara.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nadhani wanatekeleza/almanac, hayo madai ya kukomoana kwa mlengo wa kisiasa sina uhakikanayo.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nadhani wanatekeleza/almanac, hayo madai ya kukomoana kwa mlengo wa kisiasa sina uhakikanayo.
     
Loading...