Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa Dodoma vipi?????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, Apr 11, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri picha za mkutano wa CHADEMA Dodoma hadi sasa kimya....vipi makamada hapo Mjengoni....au beat la mkuu wa mkoa limewaingia?????
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Nami nashangaa mkuu!
     
  3. M

    Malolella JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu niombe radhi kwakutoupload picha za kwenye mkutano wa chadema pale viwanja vya barafu. Hii ni kutokana na aina ya sim ninayotumia, natumia Nokia 2700 classic, ambayo huwezi kuapload picha unless kama kunam2 anajua anielekeze kuapload kwak2mia nokia 2700.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya sana!
    Inaonyesha mkutano huo umeleta tishio sana Dodoma!
    Habari hii ya Mkuu wa Mkoa wa Dodoma inanikumbusha Simulizi la kwenye Bible ambapo Herode aliamua watotowote wa kiume wauawe, ambapo Yesu alikimbiziwa Misri. Hii ilikuwa ni ili kulinda Ufalme wake usiingiliwe na mfalme mwingine!
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda walihudhuria omba omba, na vichaa wa kuzaliwa
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kama wewe?????
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dodoma vipi bwana....mnatuangusha majembe au ndiyo intelligencia hadi kwenye mtandao??? Inawezekana Magamba yamefunga mtandao picha zisiingie ili kulinda hadhi ya U-magamba hapo Dom
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa ajabu kweli, hadi sasa imeingia siku nyingine????
     
  9. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka vipi? Inawezekana ulikuwa mwana CDM peke yako kwenye mkutano.....ina maana DODOMA hakuna wana JF kweli??? Ni wewe tu....I cant believe this.........
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ebu fuatilia uzi wao walianzisha masaa kama 9 yaliyopita,utaona picha moja na watu wamejaa
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka nipe title ya uzi huo....nimetatufta hadi macho yameuma....
     
Loading...