Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu sita wahofiwa kufia mgodini Lindi mara baada ya kufunikwa na kifusi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 6, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Taarifa iliyoifikia Globu ya Jamii hivi punde toka Ruangwa Mkoani Lindi,inatuahabarisha kuwa watu wapatao 6 Wahofiwa kufa baada ya kufukiwa na kifusi katika mgodi wa Chimbila (MNACHO) Wilayani Ruangwa-Mkoa wa Lindi.

    Jitihada za kuwaokoa watu hao zimekuwa zikiendelea japo zinaendelea kufanywa katika hali ya ugumu kutokana na Ukosefu wa zana/vifaa vya kuokolea.

    Hadi muda huu Kufuatia harakati hizo ni Maiti Moja tu ndio imeweza kupatika.....

    Globu ya Jamii inaendelea kufuatilia tikio hilo kwa ukaribu na Taarifa zaidi tutaendelea kuwajuza kupitia hapa hapa.

    Chanzo: Michuzi
     
  2. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P marehemu wote!
     
  3. M

    Mbunge wa ilula JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wahanga wote wa tukio hilo
     
Loading...