Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu sita mbaroni kwa kula njama za kumuua Dk. Chegeni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Uncle Rukus, Apr 18, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taarifa ambazo zimethibitishwa na kamanda wa polisi mkoa Simon Sirro,
    zinadai jeshi hilo linawashikilia watu sita ikiwa ni pamoja na mjumbe
    wa kamati ya siasa wa CCM Mkoa Ellen Bogohe wakidaiwa kuhusika na
    kupanga njama za kumuua aliyekuwa mbunge wa Busega Dk. Raphael
    Chegeni. Inadaiwa mpango wa uaji ulikuwa umeandaliwa na mbunge mmoja
    wa CCM kanda ya ziwa. Naendelea kufuatilia zaidi isipokuwa kamanda
    Sirro amesema jeshi lake litatoa taarifa kwa vyombo vya habari kesho.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hee mbona makubwa!! Wenyewe kwa wenyewe wanaanza kuuana tena? Tuelezee yanayojiri mkuu
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado wanapambana na JF na Chadema kuwa ndio adui wa ccm. Waongeze kasi, wakimaliza kutalii nchi nzima na kufuja pesa zetu watagundua bado tatizo linawasubiri na tena limekua
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi naona MZEE NDESAMBURO alitoa laana kali sana juu ya chama cha magamba!tumuombe aibatilishe nini?
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Waacheni wavuane magamba kisawasawa ..huko kwetu kuna nyoka mmoja anaitwa Olunyambabi,huyu nyoka inaaminika akikua huvua gamba lake na kuwa mkali zaidi na hata jina hubadilika na kuitwa Enkolantima,haya ndo magamba ya ccm wanavua moja na sumu inaongezeka maradufu mara Iringa wanajiua,mara wanatafutana kuuana...kaaaaaaazi kweeeeli kweeli,ccm ni Enkolantima
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kwenye bunduki huitwa cutcut-in-the-chamber
     
  7. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh..chegeni aliwatia jamba jamba mpka mkulu kuwahi kuokoa jahazi...
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Waache tu wamalizane, sitashangaa nkiambia ni kwasababu ya maslahi!
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio kuvuana magamba uko... Mwaka huu watauana sana tu!
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio ccm halisi sasa, haya mengine sijui wanajivua nini ni matangazo ya biashara tu.
    CCM halisi hizo ndio kazi zake, mnakumbuka ya yule meya wa jiji la mwanza alimuua yule Mama (nadhani alikuwa mwenyekiti wa mkoa, kama sijakosea) pia tukumbuke tukio la mzee Kolimba... sijui anafuata nani!!?
     
  11. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu endelea kutujuza nini kinachoendelea.
     
  12. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mmm makubwa mwaka huu.Hata miezi sita haijapita na viroja vingi namna hii
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Magamba yameanza kukwaruzana yenyewe kwa yenyewe nadhani mengine ni ukurutu... na huo ni mwanzo tu :spy:
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ma daktari nowadays wana kacha fani yao wanakimbilia kwenye politics..wagonjwa nani awatibu..tafakari hii!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida kundi la watu wakiongozwa na wana ccm walio kwenye kamati kuu za chama mkoani mwanza wamekamatwa hotelini wakijipanga jinsi ya kumuuua dk chegen,mtu aliepangwa kummaliza mh chegeni ambae aliukosa ubunge anaitwa kamanda chakaza kutoka kahama ambae aliwasili tar 12 kwa ajili ya kusubiri kikao walichokaa tar 13 kujua anapata ngapi baada ya shuguli..polisi wamekiri kutonywa mchezo huo mchafu na kusema wana vielelezo vyote tangu wanaitana toka kahama na mpaka siku aliekuja na ndege ya precission mwanza akitokea dar na million 10 kwa ajili ya mgao...

    Loh chama amna huruma nyie yaani mmekosesha ubunge bado mwataka kummaliza siasa weee huna maana kabisa unataka kuondoa uhai wa mtu loh!!kweli chama cha majambazi

    Rais kikwete moto umeanza unauweza???
    Kwa habari zaidi

    nunua tanzania daima
     
  16. V

    Vumbi Senior Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jaribu kueleza kilicho andikwa kwenye gazeti kwa ufupi. Wengine hatupo Tanzania au sehemu ambayo unaweza kupata gazeti hilo. Habari uliyotoa hajitoshelezi. Kama unalo hilo gazeti jaribu kuweka ufupisho wa hiyo habari.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ngoja wamalizane wenyewe kwa wenyewe kabla hawajarudi kuchafua hali ya hewa CDM.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mie nafikiri hapo ndo ameweka ufupisho wenyewe, labda useme aweke habari nzima.
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Cannibalism Consumed Minds (CCM)
     
  20. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwani huyo Dr ana nini mpaka wamuue?
     
Loading...